What's new

Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Status
Not open for further replies.
Re: Giải thi đấu bóng đá tranh cúp "Cái mẹt vàng" - Tiên Sa 13.Aug, 2011

Pháo sáng một phần tất yếu không thể thiếu của bóng đá Hải Phòng. Các bác Đà nẵng confirm vụ này hộ em cái không lại như thảm họa Hàng Đẫy thì khổ bọn em =))=))

vẫn đang tìm cái tên quản lý tiên sa đó, hoang tung chơi mấy cái vậy? mình đã có 02 cái rồi nè. tối đó cùng chơi nhé.

Chỉ nể và tôn trọng bác CVN và Ban quản lý nhà Phượt thôi, chứ Trần Quyền chơi thì ko sợ em nào hỏi tội cả. Mà nếu các bác nhà Phượt ngó lơ cho tụi mình thì cứ vô tư chả sợ giề..

Đại diện Câu Lạc Bộ Bóng Đá Phượt Đà Nẵng vô cùng vinh hạnh chinh chiến với các đội bóng tham gia Sinh nhật phượt lần 5 này như sau:

Tên Đội đại diện: Đội PDN.

Thành Phần

1. Masara - Đội trưởng(lâm thời)
2. Raiha235.
3. dantocgoc.
4. DigiCuong.
5. Mahee
6. Moonson20 (Trường).
7. Mahee
8.........
9.........

@ Chi Dugiang nhanh chân đăng ký làm thủ môn nữa thì đội PDN sẽ nhận được phần thưởng của anh Trần Quyền rồi nè!=))(c)(c)

Trang phục thi đấu: đồng bộ(chưa chọn màu).

Kèm theo hàng ngàn cổ động viên bikini không biết chân dài hay ngắn ... và vô số cổ dộng viên nam có "mang theo bóng trong người" để đề phòng mất bóng có bóng thay:D

Pháo sáng một phần tất yếu không thể thiếu của bóng đá Hải Phòng. Các bác Đà nẵng confirm vụ này hộ em cái không lại như thảm họa Hàng Đẫy thì khổ bọn em =))=))

Chia buồn với bác HoangTung76 và anh em PHP nhá. Khu vực này các anh biên phòng không cho sài món đặc sản đó. Vì dùng thứ đó là cả khu vực bờ biển Đà Nẵng sẽ rối tung hết cả lên, biên phòng nhìn hải quân, hải quân nhìn không quân, không quân lại nhìn không lưu, không lưu lại nhìn khí tượng, khí tượng lại nhìn cảnh báo sóng thần.... chưa kể các chú pháo binh cũng hốt hoảng. He he ! đại loại thế, các bác hết sức thông cảm. :D :))

Các đội còn lại thấy âm thầm quá nhể? chắc là chơi chiến tranh du kích ah? Cái vụ đá banh này có khả thi ko nhỉ? ko thì coi chừng banh ra đá quá!

Hiện tại mới có hai đội tuyển ĐK tham dự : Đội Tiên Sa đến từ Sài Gòn và Đội PDN đến từ Đà Nẵng.
2 đội Hà Nội & Hải Phòng như thế nào ý nhỉ.:help:help

Hiện tại mới có hai đội tuyển ĐK tham dự : Đội Tiên Sa đến từ Sài Gòn và Đội PDN đến từ Đà Nẵng.
2 đội Hà Nội & Hải Phòng như thế nào ý nhỉ.:help:help

Các bác đọc kỹ lại đê. Đội HP là đăng ký từ đầu tên "Phượng Vỹ". Đang dìm hàng chưa lên đội hình để còn nhận quà cáp :))

Các bác đọc kỹ lại đê. Đội HP là đăng ký từ đầu tên "Phượng Vỹ". Đang dìm hàng chưa lên đội hình để còn nhận quà cáp :))
Xin lỗi đội Phượng Vỹ nhá.:D.Còn đội HN thì thế nào ý nhỉ.:S

Last edited:

Vote cho Phượng Vỹ thôi mọi người ơi...^^

Đội Hà nội bắt đầu tập hợp danh sách chưa chỉ, nếu rồi thì cho em 1 xuất với, còn nếu chưa thì để em hô hào nhé.(c)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,111
Latest member
SpecialityValve
Back