What's new

Giáng sinh An lành, Việt nam cố lên!!!

Mỏi rã rời toàn thân nhá :(

Sáng nay vừa xem ảnh khỏa thân vì màu cờ sắc áo (ảnh bên trên) rồi lại nghe kể chuyện "sờ ti" của em bmth tự nhiên thấy nhật ký của mình nhảm quá nên đốt hết hòa vào cốc beer vừa uống hết xong :))

Nguyên còn hàng độc nào post lên cho anh em xem với :)

Thế chú Nguyên tung cái ảnh cháu cửi trừn khoác cờ đỏ sao vàng chạy quay Bờ Hồ đi..

Đập chết mấy nghìn bức của Ban Mai,hô hô !!

Hôm qua bà bầu ở nhà nhất quyết đòi đi bão (c). Cuối cùng bị lock ở trung tâm đến khuya. Đi tới đi lui hao xăng khản cổ nên ghé vào làm mấy ve. He he. (beer)
PS: ngoài đường đông quá, sợ có người sờ nắn con 40D còn mới nên chỉ đi mình không :))

Chúc mừng đội tuyển Việt Nam!

CHÚC MỪNG VIỆT NAM!

Thế chú Nguyên tung cái ảnh cháu cửi trừn khoác cờ đỏ sao vàng chạy quay Bờ Hồ đi..

Đập chết mấy nghìn bức của Ban Mai,hô hô !!

Mày nghĩ chú mày dám??? =))

@vntuyen: bạn thật là, tinh thần yêu nước tệ vậy sao :T

từ sau gửi 40d qua đây, tớ xách đi tác nghiệp cho đỡ mốc (NO)

Tệ đâu nào. Kè kè cái máy thì la hét kiểu gì. Cứ vô tư tay không tha hồ tung hứng, trống thùng nồi niêu song chảo gì có là gõ láng, nhở? :)

tối hậu thư cho bạn vntuyen, bạn mà ko đưa ảnh chụp bằng 40D lên trong vòng 3 ngày nữa là sẽ xóa tất cả bài có liên quan tới 40D của bạn đấy!!!!!!!
mọi người đồng ý hết rồi :D

tối hậu thư cho bạn vntuyen, bạn mà ko đưa ảnh chụp bằng 40D lên trong vòng 3 ngày nữa là sẽ xóa tất cả bài có liên quan tới 40D của bạn đấy!!!!!!!
mọi người đồng ý hết rồi :D

Cho em hỏi ạ ?

Bạn vntuyen cũng mua phải calông sx ở Đức,hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Đức ạ ??:shrug: ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back