What's new

Góp ý xây dựng diễn đàn

Xin phép hỏi BQT tại sao vẫn giới hạn 10 images trong 1 post, lại tính luôn cả emotions, như vậy khá bất tiện. Như mình đa phần các hình ảnh đều upload lên photobucket rồi chèn vào bài viết, trong khi viết có sử dụng thêm một số emoticons cảm xúc nhưng lúc nào cũng phải kiểm tra để xóa bớt.

Và 1 vấn đề nữa là show IP của người post, mình nghĩ IP thì nên ẩn, chỉ admin hoặc các user có quyền mới có thể thấy chứ không nên public như vầy. Vụ này nhớ hồi xưa có hỏi rồi mà lâu quá ko để ý nên không biết BQT có trả lời hay chưa.

Xin cảm ơn BQT :)

Xin phép hỏi BQT sao bài đăng trong khu vực MUA MUA BÁN BÁN, người bán không được phép up bài của mình vậy?
Nếu không được up bài thì bài đăng có thể bị trôi đi vĩnh viễn, do đó người bán phải tạo lại topic bán mới và topic mới liên tục, như vậy sẽ tốn resource của diễn đàn. Và theo mình được biết thì tất cả các diễn đàn mua bán đều cho phép việc up bài.
Mình thấy 1 số topic thay vì up bài thì họ đăng thêm thông tin cả các sản phẩm mình bán, nhưng đó là trường hợp họ có nhiều sản phẩm để bán nên ghi ra thông tin từng sản phẩm, còn nếu chỉ bán 1 sản phẩm thì hầu như thông tin đã đăng đầy đủ ở post #1, đâu còn thông tin để giới thiệu thêm?

Nếu như BQT sợ người bán sẽ up bài nhiều gây rối loạn box thì có thể giới hạn lại là 24hours chỉ được phép up 1 lần kể từ bài up trước đó.

Xin cảm ơn BQT

Không rõ là tại sao nhưng thấy bài viết bị ẩn / cắt mất chữ phía bên phải. Tớ thấy cái này tại 2 diễn đàn và 2 máy tính khác nhau. Phải chăng là lỗi tại Window 7 ?

Mình đang có nhu cầu book QC trên trang Phuot.vn. Mà mình không liên lạc được nick DUCA. Có ai biết cách thì giúp mình với nhé.

Cám ơn mọi người.

Cái này mình xin được hỏi, chắc là không sai vào quy định diễn đàn và hi vọng là không làm phật lòng BQT diễn đàn. . . nhưng sao kết cấu diễn đàn phuot.vn hơi na ná giống với bên vnphoto.net :D

Mong các bác đừng ném gạch và đá em mạnh quá! :T

Cái điển đàn này không ai trực chăm sóc sao... Mà giờ trở thành Trang quãng cáo... Dân phuot cần tìm bạn đồng hành 1 chút thì các Mod vào hăm dọa xóa bài. Hài hài hài...

Cái điển đàn này không ai trực chăm sóc sao... Mà giờ trở thành Trang quãng cáo... Dân phuot cần tìm bạn đồng hành 1 chút thì các Mod vào hăm dọa xóa bài. Hài hài hài...

Bạn ơi, các Mod cũng cố gắng lắm rồi. Mod cũng là con người mà, đâu phải lúc nào cũng đúng 100% đâu. Thôi thì được khoing được gì bạn tập trung đi phượt là quan trọng nhất, so đo làm gì.

Mod ơi giúp mình với, tình hình là bài viết đăng lên Froum ko xóa và edit được là sao ? Không có mục nào để thực hiện. Mình đang cần xóa 1 bài viết trên froum đã đăng trước đây do bị lộ thông tin. Nhờ mod giúp mình với. Mod inbox giúp mình nhé !

Mod ơi giúp mình với, tình hình là bài viết đăng lên Froum ko xóa và edit được là sao ? Không có mục nào để thực hiện. Mình đang cần xóa 1 bài viết trên froum đã đăng trước đây do bị lộ thông tin. Nhờ mod giúp mình với. Mod inbox giúp mình nhé !

Mình cũng bị vậy mà trả thấy ai trả lời gì cả,
chán thật,
ko biết là trang web bị lỗi hay gì, mà muốn xoá ko được,
vào info xoá cũng ko được, bực quá,

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back