What's new

Hà nội...Gạ gẫm nhậu cuối tuần

Status
Not open for further replies.

voongsenh

D17_ F320B
;) Nền kinh tế có dấu hiệu phục hồi mà e lại khủng hoảng.:shrug:
Thế là vào những buổi chiều cuối tuần,2 bố con em đi khắp quán nhậu ven đê (beer).Mà Hà nội cũng có nhiều món lạ theo mùa lắm (Chuột,dế mèn,châu chấu,cua sông,cá thầu dầu....còn ối)(NT) .Rồi phiêu lòng mình trong ký ức và hóng theo những bước chân họ hàng nhà Phượt trên mọi nẻo đường .(c)
Anh chị em Phượt Hà nội nhà mình bên chi Ăn nhậu mà dừng bước giang hồ có nhã hứng Rượu với bia thì bậu cả vào đây với em nhé :))Cứ cuối tuần là tụ làm 1 món lạ (beer).Phát đầu tiên là cuối tuần này các bác nhé

Last edited:
(beer)Cho em bám càng vụ này với ah. Chỉ giỏi hóng hớt và bám càng :). Đã PM cho anh Voongsenh ĐT của em rồi ah.

Hay trưa thứ 7 sang quán nhậu Sông Đuống làm con 33 nhỉ? Quán này đi theo đường đê Ngọc Thụy gần đến Học viện Hậu cần. Ngồi nhậu ngắm ngã 3 sông Hồng -Đuống cũng đẹp phết.

Đến thời điểm hiện tại, topic có 3 em gái hưởng ứng và 1 mem theo profile thì giới tính là giữa :)). Anh Voongsenh tính thế nào nhỉ?

;) Nền kinh tế có dấu hiệu phục hồi mà e lại khủng hoảng.:shrug:
.....
Anh chị em Phượt Hà nội nhà mình bên chi Ăn nhậu mà dừng bước giang hồ có nhã hứng Rượu với bia thì bậu cả vào đây với em nhé :))Cứ cuối tuần là tụ làm 1 món lạ (beer).Phát đầu tiên là cuối tuần này các bác nhé

Bác hay nhỉ! Dạo này lang thang khắp chốn thế. Biết thế này "em Kiara " nhà em chắc buồn lắm vì cứ nghĩ Voong sềnh cực kỳ ưu ái mình. Chếtmất thôi!
Hai tuần nữa em về hànội cuối tuần, em bám càng bác nhé. Có đứa nào bám trước thì gạt ra nhé. Em chỉ thích một mình một càng thôi (NT)=))

Đến thời điểm hiện tại, topic có 3 em gái hưởng ứng và 1 mem theo profile thì giới tính là giữa :)). Anh Voongsenh tính thế nào nhỉ?

Đại quan Sềnh ở đâu thì ở đó có nuột có nà.... nhé! Dăm ba cái vụ này quá bình thường luôn. Chép yên tâm đi. Nhậu ... nhẹt.....ăn nhau là về lâu về dài...đại ca nhở?! Chép cố gắng yên tâm theo dõi và mua cờ về mà phất chứ không theo dõi thường xuyên thì ít nữa có mà oánh nhau với toàn chân dài chầu chực thì may ra mới được đại quan gọi cho tiếp kiến :Dam

Chết thật. Em lại quên ăn nhanh biến nhanh, quên, đánh nhanh thắng nhanh mà chị Totochan lại bày em chiến thuật mưa dầm thấm lâu. Dù sao thì 2 tuần nữa chị Totochan mới xuống Hà Nội nên tuần này vẫn có cơ hội.

Cơ mà cũng tiếc vì có khi ko gặp chị Totochan rồi. Em đi Fan dịp đấy.

Đến thời điểm hiện tại, topic có 3 em gái hưởng ứng và 1 mem theo profile thì giới tính là giữa. Anh Voongsenh tính thế nào nhỉ?

Em Chép còm ơi, còn có bao nhiêu mem hóng hớt cái topic này nữa cơ mà. Cái gì nó cũng có lý do, nguồn gốc của nó đấy em ạ. Anh ở trong chăn, chắc cũng chả ngại kể về mấy con rận kềnh trong đó đâu =))

Số là khi đi Thung Nai, ngồi cuối xe với cụ Sềnh kể chuyện trên trời dưới biển, chuyện uống rượu ở Cổng trời Hà Giang của cụ Sềnh, chuyện uống rượu theo chỉ đạo của Tỉnh uỷ ở Bắc Kạn…Mấy ông “phượt phụ nhậu chính” gặp nhau rất chi là tâm đắc. Rồi lên Thung Nai, lại gặp ông Hero nhậu càng tưng bừng.

Thế rồi dây dợ lòng thòng, khất lần ông Bigfish và ông Hero mãi do các ông ấy mời đi uống nước mà không đi được do mắc phượt. Nhân có cụ Sonbo đi Cao nguyên đá về kể chuyện lá ngón và ấu tẩu lại còn nói để sẵn ở Hà Nội nên nhiều người muốn thử. Thế là thành hội nhậu.

Thứ 7 đẹp trời tuần trước, một cuộc nhậu bất thình lình được diễn ra dưới sự rủ rê của ông Sềnh. Một nhóm 11 mạng gồm vợ chồng bác Sơn bo và 3 người bạn, cụ Sềnh+ em Sơn, Hero, bác 25ltk, Big fish và em. Cụ Sềnh mang một gói nem tai và 1,5l rượu ngô. Hero mang 1,5l nếp cẩm, em góp mấy con sâu móc. Thế là nhậu tưng bừng hơn 4 tiếng (beer).

Chết cười ông Hero lại đòi ăn Ấu tẩu của cụ Sơn bo. Có khác gì đòi ăn lá ngón.

Mấy cái ảnh đây là em chụp trộm nhá, nếu động đến cụ nào mong các cụ lượng thứ

Cái topic này là nơi Phượt Hà Nội rủ rê nhậu cuối tuần. Rất mong các cụ ủng hộ bác Sềnh duy trì cái topic này nhằm tránh tình trạng đầu voi đuôi chuột:gun.

P/S em ủng hộ cụ Sềnh bằng bài dài thượt này rồi nhá.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back