What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Hehee. "iem" là johnny.angel - 22 tuổi - Hà Đông ( La Khê nhá). Được cái mà CMTND vẫn Hà Tây nhưng giấy tờ xe thì mang biển HN. Các bác nào bồ kết thì add nick em để tiện nói chuyện nhá. [email protected] (đồng thời là mail luôn - update hằng này).

P/s: Anh em gửi mail đăng kí đầy đủ thông tin cho bác MUHSK ( tên thật nhá, Điện thoại, Địa chỉ tạm trú, quê quán, nghề nghiệp,vv...). Anh em ai nhiệt tình nữa thì để chữ kí là HÀ TÂY PHƯỢT HỘI nhá. Em xin phép để đầu tiên

Nhờ có chữ kí của bạn mà mình đã tìm thấy hội :)

Bác nói dư lào ấy chứ. giầu và thuốc vào thơm đâu chả thây chỉ có các cô mà thấy thì chạy mất dép ấy chứ. Dưng mà hội trưởng không để số đt lại ,quan khách xa gần đi qua địa bàn của bácmuôn ghé thăm biết hỏi ai đây ạ? (NO)

Bác thành Vinh nói đúng đấy. Dù sao hội trưởng cũng nên đưa cái số điện thoại lên cho các ACE biết. Có thể đột xuất hoặc có ai đó muốn liên lạc và gặp mặt và muốn giao lưu thì dư lào.:D Chẳng nhẻ lại PM lên rồi đợi hội trưởng trả lời à.
Tuy mình sinh ra ở HN nhưng đã về quê mẹ ở xứ Thanh sống và lập nghiệp từ bé, nhưng dù sao vẫn có gốc quê Nội là ở Ứng Hòa HT đấy nhé.;)
Vấn đề cốt lõi vẫn là sự nhiệt tình cầu thị của mỗi thành viên tham gia và cá nhân hội trưởng đấy.(c)

Mong là hội trưởng đón nhận thành viên xa xứ này và thiết lập mục tiêu định hướng cho hoạt động của hội ngày 1 phát triển mạnh hơn nữa.(beer)

Bác MUHSK đi đâu mấy ngày roài thì phải nên không thấy trả lời gì cả. Mình xin phép add nick của các bạn đã đăng kí trên hội nhá. :D

Nhờ có chữ kí của bạn mà mình đã tìm thấy hội :)
Cám ơn bạn nhé. Mình cũng muốn quảng cáo thương hiệu cho Hội ta thôi. Nếu có thể các thành viên của HÀ TÂY PHƯỢT HỘI cũng để chữ kí như mình, đó vừa để quảng bá vừa để anh em bốn phương tám hướng dễ lần mò thấy nhau. Cám ơn bạn canmotnguoihieu (beer)

Chào cả nhà.

Mình vửa vivu tây bắc, nên vắng mặt mấy hôm. Cám ơn ACE đã ghé thăm và đăng ký.

Trước hết xin kính đề nghị các " cao thủ võ lâm đất Hà Tây" có tên sau:

Thanh_vinh
huantcnh1ltv
canmotnguoihieu
xuxu87
dantocgoc ( không biết quan bác có nhã hứng không nhỉ)

Gửi thông tin cho mình qua địa chỉ: [email protected] để chính thức trở thành hội viên của Hà Tây Phượt Hội

Form như sau:

Họ và tên :...........
Nick trên phượt :..........
Ngày tháng năm sinh:.........
Thường trú : số nhà - thôn, xóm - xã, phường- quận huyện - Tỉnh, thành phố
Quê quán : số nhà - thôn, xóm - xã, phường- quận huyện - Tỉnh, thành phố
Điện thoại liên lạc :
Skype, yahoo :
Nghề nghiệp ( not important):

Thân!
MUHSK
Mobile: 0123 591 3670
Địa bàn hoạt động: Từ Liêm - Hà Nội ( Các tối và chủ nhật rất hay la cà khu SVĐ Mỹ Đình, Welcome everybody), Em đi "cày" từ T2-> T7 :(

Last edited:
Đấy đấy, vậy là có thông tin rồi nhá. Các bác muốn tham gia ngay thì gửi ngay đi thôi. Cái gì mà đang hăng máu thì làm lẹ cho nó xuôi, không nó nguội lại phải làm 1 chầu thì lâu lắm. Các bác nhanh nhá(beer)

Khi số hội viên đạt đến con số 10 hoặc 20 người ( tùy tình hình). Thì mình sẽ công bố danh sách hội và tiến hành ọp ẹp. Để các thành viên giao lưu tiếp xúc với nhau, chém gió, tung chưởng với nhau.......vv.

Chức vụ: hội trưởng Hà Tây Phượt Hội tạm thời em xin gánh vác.
Nhưng sau khi các hội viên giao lưu, hiểu và biết nhau, để dân chủ và phát triển bền vững, hội sẽ tiến hành " bầu cử" hội trưởng, dựa trên tiêu chí sau:

1, Đạo đức, phẩm chất:
2, Năng lực :
3, Thành tích cống hiến :
4,5,6.....( hội viên góp ý thêm )

Không phân biệt nam, nữ, tuổi tác, nghề nghiệp......vv

Có thể 1, hoặc 2 năm sẽ tiến hành bầu lại ( ACE góp ý thêm)
Mọi hoạt động của hội sẽ tuyệt đối minh bạch và công khai với các hội viên.

Tất cả vì một Hà Tây Phượt Hội vững mạnh, đoàn kết và phát triển

Last edited:
Gửi thông tin cho mình qua địa chỉ: [email protected] để chính thức trở thành hội viên của Hà Tây Phượt Hội

Form như sau:
Họ và tên :...........
Nick trên phượt :..........
Ngày tháng năm sinh:.........
Thường trú : số nhà - thôn, xóm - xã, phường- quận huyện - Tỉnh, thành phố
Quê quán : số nhà - thôn, xóm - xã, phường- quận huyện - Tỉnh, thành phố
Điện thoại liên lạc :

Lại thủ tục "hành là chính" nữa đây. Hội trưởng bỏ bớt phần không cần thiết đi, sinh hoạt gắn kết với nhau 1 thời gian tức khắc biết hết tên thật và chi tiết địa chỉ thôi.( Nếu thật sự quan tâm sẽ tự tìm hiểu ) Trên này gọi nhau bằng nik chứ có ai lôi tên thật của mình ra đâu, gọi thế thân thiết hơn, đơn giản thì chỉ cần biết quê quán và hiên đang thường trú tại đâu số điện thoại là ok rồi.

Còn câu này của hội trưởng là sao...:T:T
dantocgoc ( không biết quan bác có nhã hứng không nhỉ)

Mong là hội trưởng đón nhận thành viên xa xứ này và thiết lập mục tiêu định hướng cho hoạt động của hội ngày 1 phát triển mạnh hơn nữa.(beer)

Thế hóa ra mình nói câu này mà hội trưởng không cảm nhận được à..?:T:T

Xin kê khai bản thân trước.
dantocgoc ( tù trưởng ) SN: 1975
Nguyên quán: Ứng Hòa Hà Tây.
Thường trú và làm việc tại: TP- Thanh Hóa.
Y.M: michenl
Facebook: Minh Chiến Trần.
Số ĐT: 090.575.1975.;)

Hi bác Dantocgoc

Xin lỗi bác, em cảm nhận được nhưng thiết nghĩ quan bác đang là........ bây giờ......! Ý em là chỉ giám để bác ở ghế Khách mời danh dự và cố vấn . Bác cũng là người thúc đẩy em làm topic này cho anh em Hà Tây, em cám ơn bác trước.

Vậy cung kính không bằng tuân lệnh. Nhiệt liệt chào đón bác trở thành thành viên của Hà Tây Phượt Hội.

Còn cái vụ " hành là chính" là anh em gửi mail góp ý

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,579
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back