What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Cứ mỗi lần vào topic em lại bật cái bài Hà Tây quê lụa lên để nghe. Nghe mà sao thấy bồi hồi thế, rung động thế. Khi chưa, 6 rưỡi 7h nghe bài này là thấy nản. MÀ bây giờ nó lại cuốn hút thế không biết. Cộng thêm chất giọng lơ lớ của ca sĩ, ui chà...Yêu quê mình thiệt

Comment phát cho topic nhà mình lên đầu trang.
Bác chủ topic xem số lượng người đã đủ chưa? để tổ chức off ẹp đi bác. Em là em máu quá rồi đấy ợ.
Chúc cả nhà ngày mới - tuần mới với nhìu cái mới và công vc tốt ah.

Hay quá ạ. Các bác cho E xin 1 chân trong danh sách với.
Họ tên : Tạ Việt Hùng.
Nguyên quán : Nguyễn Trãi - Thường Tín.
Công tác bên ngành Xây dựng, loanh quanh khu Vân Hồ buổi trưa luôn sẵn sàng mời ACE trong hội cafe cà pháo :D.
YM : [email protected].
Phone : 0904014075.

Xin chào cả nhà, mình xin cập nhật danh sách thành viên của gia đình tạm tính tới thời điểm này

1, MUHSK
2, Johnny.angle
3, xuxu87
4, canmotnguoihieu
5, amateur8x
6, dantocgoc
7, Midnight
8, bogia68
9, ....
10, .......

Danh sách còn tiếp. Chúc cả nhà một tuần làm việc và học tập hiệu quả.
Rất mong cả nhà thông báo đến các phượt Hà Tây khác để ACE tìm thấy Hội. ( để chữ ký " Hà Tây Phượt Hội", gửi tin nhắn.....vv)

Thân!

Xin chào cả nhà, mình xin cập nhật danh sách thành viên của gia đình tạm tính tới thời điểm này

1, MUHSK
2, Johnny.angel
3, xuxu87
4, canmotnguoihieu
5, amateur8x
6, dantocgoc
7, Midnight
8, bogia68
9, ....
10, .......

Danh sách còn tiếp. Chúc cả nhà một tuần làm việc và học tập hiệu quả.
Rất mong cả nhà thông báo đến các phượt Hà Tây khác để ACE tìm thấy Hội. ( để chữ ký " Hà Tây Phượt Hội", gửi tin nhắn.....vv)

Thân!
Johnny.angel bác ạ

Chào cả nhà..e cũng dân Hà Tây đây...hiện tại e đang ở Hà Đông...E tên Hòa..bác nào ở Hà Đông thì pm e nhé..yh: duchoa_009
Rất vui lam quen mọi người..^^

Xin gia nhập với anh em
Họ và tên : Nguyễn Đức Anh
Nguyên quán : Sài sơn,Quốc Oai
Y/M : duc_anh2006
Mong sớm gặp mặt anh em,chúc hội ngày càng phát triển.

Chào cả nhà..e cũng dân Hà Tây đây...hiện tại e đang ở Hà Đông...E tên Hòa..bác nào ở Hà Đông thì pm e nhé..yh: duchoa_009
Rất vui lam quen mọi người..^^

Bé ơi, nếu em có ý ra nhập hội thì gửi cho anh thêm thông tin cá nhân qua email nhé, [email protected]

Thân!

Danh sách thành viên thoáng qua cũng gần chục người roài, vậy đề nghị các bác cho ý kiến về 1 buổi offline nhể

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,694
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back