What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Cũng tại cột cờ Lũng cú này ạ Nhà mình đã gặp đoàn xe đạp Ê Mông ạ,họ đạp xe đạp lên đây và đạp qua Mã Pí Lèng bằng xe đạp đó ạ
tối trà đá chắc nhà cháu không tham ra được ạ, nhà cháu còn đi học và còn phải về với thầy bu,đi mấy ngày rồi chắc thầy bu nhớ cháu lắm ạ,các cô chú các bác anh chị và các bạn các em cứ chém gió đi ạ,nhà cháu ở lớp và ở nhà sẽ được mát mẻ hơn ạ

Anh Sầu mà ko đi thì mọi người cop ảnh sao đc ah??? Tất cả đang nằm trong máy của a mừ??? Hix bố trí e phải mượn quả ổ cứng 1000T của cty đi cop ảnh thui nhở, chứ ko thì ứ có cái USB hay thẻ nhớ nào đỡ đc ah. Tiện thể trong đó có rất nhìu phim HH thiếu nhi, các bác nào thích xem thì nhớ mang ổ cứng đi để cop ah, vì đợi e ghi đĩa thì lâu lắm, mà em ghi xong về các bác lại ứ xem đc như bác Tuấn, bác Thu thì khổ lắm ah!

Chị eddy nói thế e mới nhớ cái thẻ nhớ của e cũng bé quá, chak cũng phải mược cái ổ cững của ct mang đi cop ảnh ^^

Ôi khúc kua năm nào, Funny nhớ đoạn này ko, nhớ sau cái tường petong kia không nhể =))

Đây là hình ảnh con đường đi lên cao nguyên đá Đồng Văn đó các bác,con xe này của nhà cháu cứ phải vào số 1 và số 2 để gầm gào lên dốc,trên xe là 1đôi xế ôm siêu trường siêu trọng ạ

Chúc mừng đoàn ta đi vui vẻ về an toàn.

Thấy quý nhau hơn, yêu nhau hơn, gần nhau hơn là cảm nhận chung của các thành viên trong đoàn????? mình đoán vậy có đúng không các bạn.(beer) và thêm yêu quê hương đất nước hơn nữa

mặc dù lỡ chuyến hà giang cùng cả đoàn.hôm nay đi off e thấy vui quá...cũng hơi tiếc là chả cop được cái ảnh nào,may mà về có bác Sầu nên e mới gỡ gạc lại được vài kiểu cho nó nguôi ngao phần nào :D .Đấy lại tý quên gửi lời cảm ơn tới Hakuna nhá nhờ có bạn ý mà e mới được gặp cả nhà mình đấy

Đợi nhà mới lâu quá các bác nhỉ, trời nóng quá, em ứ ngủ được đành bật cái máy lên nghịch cái Latitude của anh Google xem lại đoàn đường nhà mình.
Và đây là chặng đường nhà mình đã đi. Hà Nội--->Vĩnh Phúc--->Phú Thọ--->Tuyên Quang--->Hà Giang--->Cao Bằng--->Hà Giang--->Tuyên Quang--->Bắc Kạn--->Thái Nguyên--->Hà Nội

Lần sau đi phải nhớ đem theo kẹo bánh, bóng bay các kiểu cho các em nhỏ trên đường phượt nữa nhỉ!

Ối giời ơi! Vừa sáng sớm đã có 1 vị lãnh đạo BĐ Biên phòng Lai Châu vào nằm viện (sếp phân công cho nhà cháu điều trị). hehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,432
190,079
Latest member
Quynh258
Back