What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Ối giời ơi! Vừa sáng sớm đã có 1 vị lãnh đạo BĐ Biên phòng Lai Châu vào nằm viện (sếp phân công cho nhà cháu điều trị). hehe

Anh phải áp dụng bài nào hiệu nghiệm vào nhé, bài nào đơn giản mà công hiệu thật là sâu xa thâm thúy như 5 quả ổi chữa mụn í. Để ng ta cảm ơn rối rít, bữa nào đi Lai Châu còn có cơ sở!

Từ giờ có khi nhà mình nhờ cả vào bác Lượng, bác điều trị cho vị nào thì nhớ săn sóc cho kỹ tạo nền tảng cho cả nhà bác nhé! Cả nhà nhờ cả vào bác đấy ạ

úi, bác lượng mà áp dụng chữa trị cho bệnh nhân bằng phương pháp 5 quả ổi thì hiệu nghiệm phải biết. Thời tiết này mà ăn 5 quả ổi mỗi ngày thì k những chữa được mụn mà chữa được cơ số thứ nữa bác Lượng nhở?

chả biết bác Lượng chữa bện theo phương pháp nào mà thấy mọi người tham mưu chữa bện ...bằng ổi. :D chứ e là em thấy nghi lắm nghĩ tới ổi nhà e lại nghĩ bác ý bị ...=)) .mong bác Lượng hoàn thành tốt nhiệm vụ .sau này mà lên lai châu thì cứ gọi là .... các bác nhờ

Hix, bài 5 quả ổi là để dành cho Bby, còn vị kia bị mụn ở .... ko dùng ổi đc. Bác này bị bệnh đúng sở trường của mình. Đang đau đầu suy nghĩ làm cách nào vừa thân thiết mà vẫn giữ đc uy của mình đây!

sao lại có e trong danh sách bệnh nhân chữa bệnh bằng ổi vậy ạ?

Vừa đi "công cán" bên Lào về thì lại nhận được món quà mang đậm thương hiệu của Quê Hương nhà mình gửi tặng.:)
Cám ơn Hội Trưởng và toàn bộ thành viên phượt HT 1 mùa Hè vui vẻ và Hạnh Phúc.(wait)

Bác Lượng ơi bác dùng 2 kết hợp 2 cái bài thuốc là mà anh em mình nói ấy,cái loại củ thì để chữa cho chị em thôi,còn lá thì để chữa cho các anh em bác nhể hy vọng bác sớm hoàn thành nhiệm vụ nhé
Hix, bài 5 quả ổi là để dành cho Bby, còn vị kia bị mụn ở .... ko dùng ổi đc. Bác này bị bệnh đúng sở trường của mình. Đang đau đầu suy nghĩ làm cách nào vừa thân thiết mà vẫn giữ đc uy của mình đây!

:):):)
Mình cũng ở HT :) thấy cả nhà đi vui quá :p ko biết đội có tuyển thêm người nữa ko vậy :p
cả đoàn HTPH với những xế, đẹp trai và các ôm xinh tươi( hot ôm ) mặc bikini cầm cờ, băng rôn khẩu hiệu ,đứng dọc theo chiều dài đất nước . hoan nghênh bạn tham gia hội , chúc bạn có những chuyến đi vui vẻ cùng HTPH

Last edited:
Vừa alo thuê xe và hỏi thông tin du lịch ở Đà Nẵng, các bạn Đà Nẵng dễ thương, dễ mến cực!

Sang tuần Hakuna sẽ chinh phục đèo Hải Vân, cắm trại ngoài Cù Lao Chàm, nên muốn mượn cờ hội (Nikio hiện đang cầm hả?), balo mượn anh Muhsk (em thấy nó nhỏ xinh và có chỗ để lều rồi, hê hê), mượn lều đôi của tdhai.

Mong cả nhà giúp đỡ!!!

Ah, có ai từng trải nghiệm ĐN một cách bình dân nhất thì cho em mấy địa chỉ ăn uống đi lại với! Em copy hết FB của ẩm thực Đà thành, in ra quyển 40 trang, đang vẽ bản đồ ẩm thực mà hoa cả mắt :S

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back