What's new

Hành trình xe máy SG-ĐN mừng SN Phượt

Báo cáo cả nhà, đoàn mình về nhà an toàn hết, tất cả máu lữa dữ dội, khi đến ngã 3 Dầu Giây 1 vài thành viên kêu gọi... hay ta lên Đà Lạt để cuối tuần về luôn???? Ha ha ha, nể các bạn thật...

@all Đoàn xe máy: các bạn có 4 ngày để tuôn trào cảm hứng, hưng phấn của mình, thứ 2 sẽ có hồi ức đầy đủ, chi tiết nhé...

Mong mod cho các bạn ấy chém gió thoải mái nhé..... Trưởng đoàn sẽ hoàn chỉnh sau.

p/s: khi xuống chân cầu SG vào nọi thành, bổng nhiên buộc miệng cảm giác: trời ơi, SG thế này, ta chỉ muốn quay đầu xe đi tiếp...!

Em nghi lắm, anh dantocgoc sắp xuất hiện này =))

Sao bạn "tinh" thế không biết.:LL

Báo cáo cả nhà, đoàn mình về nhà an toàn hết, tất cả máu lữa dữ dội, khi đến ngã 3 Dầu Giây 1 vài thành viên kêu gọi... hay ta lên Đà Lạt để cuối tuần về luôn???? Ha ha ha, nể các bạn thật...

@all Đoàn xe máy: các bạn có 4 ngày để tuôn trào cảm hứng, hưng phấn của mình, thứ 2 sẽ có hồi ức đầy đủ, chi tiết nhé...

Mong mod cho các bạn ấy chém gió thoải mái nhé..... Trưởng đoàn sẽ hoàn chỉnh sau.

p/s: khi xuống chân cầu SG vào nọi thành, bổng nhiên buộc miệng cảm giác: trời ơi, SG thế này, ta chỉ muốn quay đầu xe đi tiếp...!

Vâng Bác cứ thoải mái giải quyết "hậu sự" cho chuyến đi này gọn nhé. Mong có cơ hội được hầu bác vài ly tạ tội.:D

Mà Bác sớm triển khai "xây dựng dự án" trên phần đất xí chỗ sớm đi, cứ Quy Hoạch treo thế kia ngó vào chả ổn chút nào, để bà con còn sớm có nơi định cư chớ.:D
Bác cho nhiều ảnh "ọt" lên cho hoành tráng nhé.:L

Last edited:
7 ngày-8 xe-13 người-tốc độ thường xuyên 90km/h-16 tỉnh thành-3 nước-2500km-hơn 1500 tấm hình-hàng ngàn nụ cười-1 lổ thủng bánh xe.....thành công không nhỉ?

Last edited:
Ngồi nhớ lại, tổng kết sơ sơ những kỉ lục của đoàn mình, em list sơ sơ ra như sau, mọi người cứ đọc và bổ sung nếu em thiếu sót :D
1. Sung nhất: anh Quyền (anh ấy bảo anh ấy không xài và không biết doping là gì, nhưng cả đoàn ai cũng khẳng định là anh ấy 100% xài dopin)
2. Khùng nhất: anh Phước :D
3. Tự kỉ nặng nhất: chị Trangchick
4. Hao xế nhất: em :D (em đã ngồi sau các xế: anh Quyền, anh Phước, anh Pyn, anh tuhailanha, anh Lâm, anh Lộc, chị Tuyến, chị Heounin, anh Trung Sẹo, bonus thêm 1 đoạn ngồi sau anh Kau :D)
5. Ăn ít nhất: anh Lộc
6. Giọng cười quyến rũ nhất: anh Kau
7. Karaoke Idol: anh Kau
8. Wikipedia phiên bản tiếng Việt: anh Ekichi
9. Ngủ nhiều nhất: em (trong lều ngủ, cafe võng ngủ, nhà nghỉ ngủ, thậm chí đi xe cũng ngủ... xin lỗi anh Quyền nhìu nhìu nếu em có làm anh mỏi nhừ 2 vai =,=)
10. Các nhà tài trợ chính của cuộc hành trình: anh Kau, anh Pyn, anh Lộc, anh Phước, anh Quyền... (còn ai không nhỉ???)
Tạm thời em nhớ được đến thế hehe

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,451
190,093
Latest member
hoavienchauduc
Back