What's new

Hành vi ăn cắp bài viết của diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Nhìn chung bây giờ nói xuông cũng chỉ cho bõ tức thôi ạ

Tốt nhất là mua nốt domain phuot.com.vn ko nhỡ mai em Susu nó mở diễn đàn mới tiếp thì chết.

Còn cái trang web kia các gạo cội định làm thế nào ạ. Có định can thiệp không ạ?

Tốt nhất là mua nốt domain phuot.com.vn ko nhỡ mai em Susu nó mở diễn đàn mới tiếp thì chết.

Còn cái trang web kia các gạo cội định làm thế nào ạ. Có định can thiệp không ạ?

em nghĩ ko cần đâu chị ạ "hữu xạ tự nhiên thơm " thôi cho dù người ta có lập thêm phuot.copy... nhưng cũng chẳng ai vào đâu nếu nó chỉ là hình thức vì đối với nhiều anh em phuot.com đã là 1 home page rồi

em nghĩ ko cần đâu chị ạ "hữu xạ tự nhiên thơm " thôi cho dù người ta có lập thêm phuot.copy... nhưng cũng chẳng ai vào đâu nếu nó chỉ là hình thức vì đối với nhiều anh em phuot.com đã là 1 home page rồi

Mình cũng đồng ý là kệ để cho nó chết thôi vì vừa xem qua thì thấy là chả có ai vào hưởng ứng cả mà chỉ có mấy cái nick do nhannguyen, yeuhanoi tự lập ra để tự tung rồi tự hứng thôi chứ nó đâu có đủ khả năng viết được cái gì và làm được cái gì để cho cái 4rum ấy phát triển . Có chăng chỉ là khả năng đi copy từ bên này về bên đấy thôi :D

@ Ôi bạn LE gắp lửa bỏ đũng quần emmmmmmm

Các bạn có muốn can thiệp cũng chả làm gì đc bạn í đâuuuu (c) Thôi thì biết vậy,rồi phòng,rồi tránh,rồi ... mặc kệ nó vậy !! :)

À không thì nhờ bạn Kận bạn í ra tay giải quyết cho ạ.Trưởng ban An Ninh & Ẩm Thực của Phượt còn gì !!:D

Mình cũng đồng ý là kệ để cho nó chết thôi vì vừa xem qua thì thấy là chả có ai vào hưởng ứng cả mà chỉ có mấy cái nick do nhannguyen, yeuhanoi tự lập ra để tự tung rồi tự hứng thôi chứ nó đâu có đủ khả năng viết được cái gì và làm được cái gì để cho cái 4rum ấy phát triển . Có chăng chỉ là khả năng đi copy từ bên này về bên đấy thôi :D

Em thì ko nghĩ đến việc là mất member hay gì gì... chỉ băn khoăn là nhỡ các bạn bị thu tiền off lại nhầm thành Phượt thì phiền. Mới lại tưởng cần can thiệp để em bảo các bạn đội Dao Phay Sài gòn mài dao. Đội chơi dao trong SG khá đông... ;)

@ Su em: Gửi ngàn cái hôn.... =)) quần cháy vào Berlin Shop mua cái váy H&M mặc cho mát đũng....

cá nhân em nghĩ: Việc 1 diễn đàn chất lượng và uy tín cần có nền móng vững chắc. Site ta có nền móng là các bác gạo cội, nhiệt tình, tâm huyết. Ngược lại, bên kia dù có cố cũng không móc đâu ra. Vậy thì ta cần gì phải bực tức mà không ngồi nhìn nó càng ngày càng chuối và ập xuống. Chó cứ sủa và ta cứ đi các bác ạ!

Hay là do diễn đàn mình kém chất lượng, thiếu thông tin, không đủ tầm trí tuệ nên một người tài năng như bạn phải bỏ đi lập một khoảng trời riêng?

Lo ghê lắm :(

Hành động đúng là trơ trẽn thật!!! Dưng mà em nghe nói, rằng cái gì cũng có nguyên nhân của nó, các Smod, Mod, Admin nhỉ ;D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back