What's new

Hành vi ăn cắp bài viết của diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Mình thấy việc bạn Nhân lập 1 cái .net cũng ko liên quan nhiều, tuy nhiên việc copy bài của ng khác với nick của họ trong đó là ko chấp nhận đc. Vì Nhân lập ra diễn đàn đó, nên phải chịu trách nhiệm về các bài viết bên đó, việc ai đó mạo danh và copy nguyên trang sang như thế là ko đc. Nhất định phải tìm ra nguyên nhân và giải phát cho web của bạn nếu bạn muốn có 1 sân chơi lành mạnh. Ko thể nói là tôi lập ra và tôi bận, tôi ko có thời gian để take care.... như thế là vô trách nhiệm, nếu thế thì nên đóng cửa khi nào có thời gian cho nó thì hãy làm tiếp.
mình đã từng nghĩ là sẽ viết bài tham gia bên đó cho vui, vì bạn bè, fun fun 1 chút thôi, lâu ko xem, hnay mới thấy mọi chuyện như này, thật buồn.
May mà mình cũng chưa làm gì bên .net.
Có thể Nhân trẻ, và Nhân hiếu thắng, nhưng dù sao, mình cũng phải chơi sao cho đẹp và công bằng.
Còn các bạn khác, trong .com, mình biết là mọi ng đều bức xúc, tuy nhiên mình cũng cứ cư xử sao cho thật nhã nhặn, ko nên dùng lời lẽ lăng mạ ng ta thái quá như thế, bởi chuyện mình làm, bị copy ở đời có nhiều mà. Em hi vọng các bác admin nhà mình sẽ tìm ra cách giải quyết sớm thôi. Mọi ng cứ bình tĩnh, nhể.
có nhiều hạng người bạn à, tùy người mà đối xử, tớ bản thân chẳng khoái chửi đâu nhưng mà nhờ bạn Nhân hành động kiểu "vừa ăn cướp" vừa la làng hôm nay tớ mới được chửi bạn ấy, cám ơn bạn Nhân đã tạo điều kiện cho tớ chửi:L

mình đã đọc hết các bài viết của các bạn về việc sử dụng các bài viết của diễn đàn vào 1 forum khác mà kô hỏi ý kiến tác giả, việc này thật sự là kô đúng. Mình cũng là 1 người bạn của yeuhanoi, nhưng cũng kô đồng tình với cách làm này và cũng đã nói chuyện với cậu ý. Việc quản lý thành viên và các bài viết cũng kô phải 1 tay yeuhanoi quản lý nên nhiều cái cũng bất cập không rõ ràng. Mọi người cũng nên thư thư cho yeuhanoi kiểm tra lại và có câu trả lời cuối cùng về vấn đề này. Vài dòng chân tình :)

Thôi kệ bác yeuhanoi đi mấy bác ạ,

Cứ việc ai người đó làm thôi , cái trang kia hình như bác đóa cũng không quan tâm

Người bạn em chơi thân với bác đó vì định hợp tác, em cũng có caphe Nhân lúc ở Hải Phòng

Bác đó mới ra Hà Nội mà đã quen khá thân với các Cty lớn ở Hà Nội : VDC , CMC , Hà Nội Telecom ,....

Tôi thích anh ấy nói gì là làm được cái đó , thằng bạn tôi cũng được A.Nhân giúp nhiều

Cứ xem như chẳng có gì đi.
Thế đấy đúng là chả có gì cả, anh em được bữa giải tỏa tâm lý thôi , nhưng mà lão này quen mấy công ty lớn thì chẳ là cái quái gì ở diễn đàn toàn "ngọa hổ tàng long " này đâu bạn à.

thì mình thấy nếu ko muốn nó ăn cắp thì đóng lại thôi, triệt để như kiểu khóa trinh tiết hay thắt ống dẫn tinh ấy
còn ko thì kệ nó thôi, cá nhân mình thấy chơi thế cũng có cái hay, mà thực ra mình có mất cái gì đâu
vấn đề là nên tự tin vào bản thân và nhưngc việc chúng ta đang làm
vui thì chơi
kiểu như là dù cho Nguyên hăm bẹn thì tớ vẫn tổ chức triển lãm ý mà

Giờ làm gì nhỉ ?

- Đóng cửa Forum ?
- Xóa các bài viết ?
- Không được làm cái gì liên quan đến từ phượt ?
- Tìm hướng khác ?

Chửi hay không mình không quan tâm

Tối nay đi chạy thể dục phát rồi về xem sao ?:(

Thôi kệ bác yeuhanoi đi mấy bác ạ,

Cứ việc ai người đó làm thôi , cái trang kia hình như bác đóa cũng không quan tâm

Người bạn em chơi thân với bác đó vì định hợp tác, em cũng có caphe Nhân lúc ở Hải Phòng

Bác đó mới ra Hà Nội mà đã quen khá thân với các Cty lớn ở Hà Nội : VDC , CMC , Hà Nội Telecom ,....

Tôi thích anh ấy nói gì là làm được cái đó , thằng bạn tôi cũng được A.Nhân giúp nhiều

Cứ xem như chẳng có gì đi.

Thế đấy đúng là chả có gì cả, anh em được bữa giải tỏa tâm lý thôi , nhưng mà lão này quen mấy công ty lớn thì chẳ là cái quái gì ở diễn đàn toàn "ngọa hổ tàng long " này đâu bạn à.

Tớ vừa đọc report thấy báo là yeuhanoi và damecaidephp sử dụng cùng một máy tính ;)

Hay là do diễn đàn mình kém chất lượng, thiếu thông tin, không đủ tầm trí tuệ nên một người tài năng như bạn phải bỏ đi lập một khoảng trời riêng?

Lo ghê lắm :(

Mì không nên đá xoáy Chitto thế chứ.
Bạn ý đang buồn thật mừ

à, à, nhắn bạn gì cho mình gửi lời thăm hỏi nick SonTT bên nớ ha.
hay thiệt á

Èo, cái thread này lại hot hơn cả cái nói về trển lãm của lão TT, thảo nào... ;)

Thôi, cứ đợi bẹn í tập thể dục về rồi tính. Em mà cứ lúc nào máu lên não chậm thì trồng cây chuối, hay phết à nha =))

Mì không nên đá xoáy Chitto thế chứ.
Bạn ý đang buồn thật mừ

@SonTT: Eo tớ nhớ bạn quá, ở đây không cho mua bạn nhỉ ;)

Tớ có lời chân thành xin lỗi cụ Chitto vì đã vào đây nhăng nhố nhưng không phải là tớ xem thường tính nghiêm túc của topic này đâu nhé! Chỉ muốn làm cho không khí bớt căng thẳng khi biết rằng tức giận chỉ tổ khổ mình :))

Tớ rất cảm thông với nỗi bức xúc của cụ và tớ nghĩ diễn đàn cần những người như cụ biết bao!

Ở bên đó có cái nick tichuot không ta, nếu có thì chắc em phải cắn phải đục lỗ cho tanh bành cái phò rum đó vì mấy bữa nay cái răng nanh của em nó ngứa quá. =)):LL

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back