What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Ôi thật lâu lắm rồi mới được xem một trận đấu nhiều cảm xúc như thế này :D

Wolfsburg - Bremen 2 - 0

trong khi đó

Bayern Munich - Stuttgart 1 - 0

Thật thú vị:

BM = BMW
Stuttgart = Mercedes
Wolfsburg = Volkswagen

Wolfsburg đang có 1 cặp tiền đạo huỷ diệt Dzeco và Grafite ...
Thật kinh khủng vì đã là 3 - 0 ...

Wolfsburg đang kể chuyện cổ tích (c)

Trận chung kết giữa MU - Barca đêm nay sẽ là đỉnh điểm của cả thế giới. Anh em nhà Phượt chúng ta lại là những ngừơi hâm mộ nóng hỏi đây. Để tăng tính HOT của trận cầu thì em đề nghị các bác quăng gạch vô để bắt độ đi. Ai thua sẽ chiêu đãi anh em 1 chầu (beer).

Bác nào ra kèo đi(c)

Last edited:
Em thì cược là thể nào bạn Mì cũng bắt Barca,he he !!

Phải cái Man nó lại hay ăn may vào mấy phút cuối mới chết chứ.Nó mà vô địch thì chán!:(

Phát biểu trước trận đấu:

RONALD KOEMAN (thành viên "dream team" FC Barca vô địch CL 1992)

"Tôi hy vọng Barça sẽ đoạt cúp bởi vì nếu có một đội bóng nào đó ở Châu Âu xứng đáng vô địch Champions League thì đội bóng đó chính là Barça”

HENRIK LARSSON (thành viên FC Barca vô địch CL 2006)

“Đây là một trận chung kết hấp dẫn giữa 2 đội bóng giỏi nhất trên thế giới. Tôi có may mắn đã từng chơi cho cả 2 câu lạc bộ, thời gian tôi gắn bó với Barca lâu hơn với Manchester cho nên trái tim tôi thuộc về Barça.”

F. Rijkaard (Cựu HLV FC Barca)

“Đây là trận chung kết ngoại hạng diễn ra giữa 2 đội bóng xuất sắc nhất thế giới. Sẽ là một màn trình diễn của những cầu thủ hảo hạng nhất hiện nay. Nếu Barça chơi bóng theo đúng cách của mình và không mắc lỗi, họ sẽ không thể thua. Nhưng ai biết được? Đó chính là bóng đá"

(Lượm từ www.fcbarcelona.com)

Em thì cược là thể nào bạn Mì cũng bắt Barca,he he !!

Phải cái Man nó lại hay ăn may vào mấy phút cuối mới chết chứ.Nó mà vô địch thì chán!:(

Ờ MU chuyên ăn may vào mấy phút cuối nhất là trận gặp Bayern

Nó mà vô địch mình cũng chán

... nhưng ko đến nỗi chán lắm

cứ 3-3 rồi đá phạt đền cho mai bọn Phượt khỏi đi làm luôn ... mà h này đi ngủ bù cả rồi hay sao í nhở, chả thấy ma nào ol

Cá nào cá nào, tớ lấy Barca cong ăn cong - thẳng ăn thẳng ... :)

Ờ MU chuyên ăn may vào mấy phút cuối nhất là trận gặp Bayern

Nó mà vô địch mình cũng chán

... nhưng ko đến nỗi chán lắm

cứ 3-3 rồi đá phạt đền cho mai bọn Phượt khỏi đi làm luôn ... mà h này đi ngủ bù cả rồi hay sao í nhở, chả thấy ma nào ol

Ai cũng chọ thằng Barca thì ai sẽ lấy thằng MU. Thôi ai bỏ thì tớ hốt vậy. MU ơi mầy cố lên nhé để tao vênh cái mặt lên nào. :LL

Ờ...

Ờ ờ .. hòa 3 - 3 cho đã mắt nhá !

Đá hiệp phụ căng thẳng quá,các bạn sẽ quay ra tát nhẹ vào má nhau để xả xì trét .. xong có đứa ăn thẻ đỏ kút ra ngoài sân ...

Đá penalty bạn Ro cũng sút ra ngoài cho đáng đời con khỉ đẹp trai lòe loẹt ;).Cơ mà các bạn Barca chả ai sút đập cột dọc cả,5/5 luônnnn

Barca vô địch !! (HH)
Messi,messi !! :L

Đừng hòng nhé, MU vô địch :))

Giggs, gigss....Roney...

Kết thúc trận đấu với tỉ số 1-0 M.U đã bảo vệ ngôi quán quân. là lá la...=))=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back