What's new

Hoang sơ Đảo Hải Tặc ( KG ) - Bạt ngàn Tà Pạ - Thắm xanh Trà Sư ( AG ) 16-17/11/2012

Hoang sơ Đảo Hải Tặc ( KG ) - Bạt ngàn Tà Pạ - Thắm xanh Trà Sư ( AG ) 16-17/11/2012

Sau chuyến Kê Gà - Phượt cùng Sao và Pocari Sweat - mình có cảm giác mình đã chựng lại , kg còn muốn đi nữa . Nhưng đây là chuyến đi mình mong đợi , mọi người trong đoàn cũng rất là hào hứng , nên vừa bận rộn với việc chốt các báo cáo của chuyến trước với nhà tài trợ , vừa chuẩn bị cho chuyến đi này .
Chuyến đi chỉ diễn ra có 2 ngày mà tham lam đi khá nhiều chỗ , nên kg biết dân tình thế nào chứ mình đuối ghê luôn . Bù lại được đi đến những nơi mình chưa bao giờ đến , và nhìn chung là thất vọng về cách đối xử với di tích , với thắng cảnh của những nơi này :( . Rất may là mọi người của chuyến đi dù đa số là bạn mới với mình nhưng đều rất chuyên nghiệp , hỗ trợ mình rất nhiều và kg phàn nàn mình gì cả :p ( mình rất vui )
Hồi ức này chủ yếu để khoe hình , vì thật sự mình kg phải là dân mò đường , và vì khi về thấy ảnh đẹp hơn cảnh thật nhiều =))

Re: Hoang sơ Đảo Hải Tặc ( KG ) - Bạt ngàn Tà Pạ - Thắm xanh Trà Sư ( AG ) 16-17/11/

Chiếm Đảo

Bắt cóc dân nữ ....

Tụ tập đánh dấu chủ quyền

Re: Hoang sơ Đảo Hải Tặc ( KG ) - Bạt ngàn Tà Pạ - Thắm xanh Trà Sư ( AG ) 16-17/11/

Sau khi chiếm đảo chúng tôi đi săn.............

Tôi và cú ăn 3 lịch sử .... ka ka ka ngang hàng MU...

Cá nhiều vô kể

Mỹ nhân cũng nhiều vô đối...

em còn vô bám đuôi chị dài dài, hành thế nào chứ hành thế này thì em thik được hành lắm luôn, hehe

anh Bum nói " trây trét" làm em phải mò vô coi liền nè :D

Do em ko có nằm trong Ban ăn nhậu nên hình tiệc đêm em chỉ chụp có vài cái

Tiệc đêm

Toàn cảnh nơi chúng tôi dựng trại ( gần sát biển...) Nơi đây là nhà của Chú 7, một người dân trên Đảo.
Ai có nhu cầu cần xin số phone chú 7 thì pm tớ nhé. Nhà chú 7 đầy đủ tiện nghi cho 1 nhóm dựng trại khoảng 30 người.

Tôi và Chú 7

Hoa dại trên Đảo
Hình này tôi chổng mông chụp đó ka ka ...

Last edited:

Ăn cơm trưa cái đã, chút up tiếp hình mỹ nhân.

đi chơi về lại phải đi làm, vô coi hình mà làm biếng ko muốn làm việc luôn :D

Chiến lợi phẩm của anh Khanhbum làm em phải vật vả, lật lật nướng nướng mà hồi nhìn hok mún ăn lun mắc dù nghe ai cũng khen nó ngon nó ngọt :)

Tiếp đi nhà mình ơi...Hôm bữa đăng ký MeChuot rồi rất hăm hở ,đến ngày khởi hành lại có việc! Phải xin lổi MeChuot giờ xem hình cho đở tiếc nối!..

Đoàn quân lính bộ đánh thuỷ ;))

Mỹ nhân trên Đảo

Mỹ nhân này là con tin ... hê hê

Khăn gói rời Đảo

HảiTặc xứt hiện...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun