What's new

[Tổng hợp] Hỏi đáp và tư vấn thông tin du lịch Đà Lạt (Năm 2015)

Chào bạn, hiện Mai Anh Đào Đà Lạt đang ôm nụ, có một vài cây nở lác đác vài bông. Dự đoán sẽ nở rộ vào đúng Tết âm lịch.

Onlydalat ơi,
Cho mình xin tên các con đường có mai anh đào ở Đà Lạt nha! MÌnh dự định đi Đà Lạt 2/2 - 4/2 (24AL - 26AL), không biết có ngắm được hoa không?

Sandra

mọi ng ơi cho mình hỏi đường đi đến Rừng thông và Thác Dasar đi như thế nào ạ? Mình thấy ít thông tin quá.

Gần sân bay Liên Khương là thị trấn Đức Trọng, ở đó có hay không thì chưa biết, có thể đi xe liên vận sân bay 40K về Đà Lạt thuê cho nhiều.

chào anh chị em . Anh chị em nào ở Dalat vui lòng cho mình biết dùm , sao năm nay hoa đào không nghe anh chị em nhắc tới vậy ? lí do ? ....mình đợi hoài tới nay luôn vẫn không nghe nói , hỏng lẻ năm nay hoa đào em then không nở .thanks

Mình định đi vào cuối tháng 3, đầu tháng 4, mình định đi xe oto từ hà nội vào và đi 1 mình, thấy có xe hiệp đức giá chỉ 350k. Bạn nào đi rồi cho mình xin ý kiến về xe này với ạ. Mình cảm ơn

Có bạn nào ở Đà Lạt cho mình hỏi thời tiết vào cuối tuần này (tầm 8 - 11 / 7) thế nào? Có bị mưa nhiều không, và nhiệt độ thế nào?

Cảm ơn các bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back