What's new

Hội những người bỗng dưng thích "DỖI"

cuongtax

Phượt thủ
Sau khi tham dự Sinh nhật Phượt lần thứ 5 tại Tiên Sa, các member có nhu cầu "DỖI" đang tăng lên rất nhanh; Để phong trào " DỖI" được phát triển và sinh hoạt có tổ chức, các member có nhu cầu " DỖI" hãy cùng nhau tham gia :Hội những người bỗng dưng thích "DỖI" ;) ... Hãy nhanh chân để trở thành những thành viên đầu tiên của Hội...

Last edited:
Ối ối may quá là may.

Cả nhà xem em DỖI thế này có chính đáng không nhá?
Đứa bạn tự dưng 1 ngày đẹp giời nhắn xếp lịch ngày này ngày này đi HG. Em sướng rơn vì đang suýt ế mấy hôm nghỉ nên ok ngay. Chắc mẩm nên chả nhắn nhó bàn bạc gì lại vì có hai ba đứa, hai đứa kia lại là chuyên gia rồi. Về sau bạn kia bỏ e bảo nó 2 đứa vẫn đi nhá, nó ok. (Nên e ko lên kế hoạch 2) Tới trước hôm đi 1 ngày em gọi nó vẫn bình thường, nhưng đi chiều vì sáng nó bận. Hix, đến trưa hôm sau em gọi điện ò e í, em nhắn tin nó thả 1 câu tớ bận ko thể đi được xin lỗi abc... này nọ.

Theo cả nhà DỖI thì em nên DỖI nó thế nào???

Xin ngay một chân trong "Hội DỖI" của bác cuongtax.

Hôm trước DỖI Guốc, em bỏ cả màn đốt lửa đêm sinh nhật đấy!

Mà xu hướng của cái phong trào DỖI này ngày càng lan ra mạnh không phân biệt già trẻ gái trai thì phải. :))

Em Cỏ, tự lên kế hoạch đi Hà Giang đê..
Em Shachou, 27/8 này tính sổ với Guốc một lượt...
Chưa ổn thì tiếp tục Dỗi đi...

Em Cỏ, tự lên kế hoạch đi Hà Giang đê..
Em Shachou, 27/8 này tính sổ với Guốc một lượt...
Chưa ổn thì tiếp tục Dỗi đi...

Shachou thì ổn chứ em Cỏ thì chưa được, tự lên kế hoạch tự đi thì còn DỖI nó làm gì (NO)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,458
190,097
Latest member
bonghongvu
Back