What's new

Hội Phượt Quảng Ninh

Re: Thông báo thành lập Hội Phượt Quảng Ninh

Thanks em xôi! Cám ơn những ý kiến đóng góp của em! Khi nào về QN anh em mình off night cái nhé!:D
Còn sau đây là thông tin về vụ off hôm 27/11:
1, Số thành viên tham gia: 02.
2, Thiệt hại: 04 cốc nhân trần.
3, Kết quả:Thống nhất chương trình như sau: để tổ chức SN cho các thành viên sinh tháng 1, hội quyết định sẽ du phượt huyện đảo Vân Đồn, lịch trình, ngày giờ cụ thể sẽ được thông báo sau.
Mời các bạn tiếp tục tham gia xây dựng, tiến tới những mục tiêu to lớn hơn!

Last edited:

Thanks em xôi! Cám ơn những ý kiến đóng góp của em! Khi nào về QN anh em mình off night cái nhé!:D
Còn sau đây là thông tin về vụ off hôm 27/11:
1, Số thành viên tham gia: 02.
2, Thiệt hại: 04 cốc nhân trần.
3, Kết quả:Thống nhất chương trình như sau: để tổ chức SN cho các thành viên sinh tháng 1, hội quyết định sẽ du phượt huyện đảo Vân Đồn, lịch trình, ngày giờ cụ thể sẽ được thông báo sau.
Mời các bạn tiếp tục tham gia xây dựng, tiến tới những mục tiêu to lớn hơn!

Mình sinh ngày 15/01/1991.Nếu mà được như thế này còn gì bằng.Nhưng mình muốn lấy ngày âm 15/12/1990.Tức vào ngày 07/01/2012.Để được xuống đó sớm hơn!Mong mọi người cho ý kiến!Thanks mọi người!

Mình sinh ngày 15/01/1991.Nếu mà được như thế này còn gì bằng.Nhưng mình muốn lấy ngày âm 15/12/1990.Tức vào ngày 07/01/2012.Để được xuống đó sớm hơn!

Em Trứng chọn khéo quá, vào cuối tuần, chạy tốt :D. Sinh nhật làm to thía, xuống tận Vân Đồn cơ đấy ;)

Em Trứng chọn khéo quá, vào cuối tuần, chạy tốt :D. Sinh nhật làm to thía, xuống tận Vân Đồn cơ đấy ;)

tthicdichoi có ý gì thế? Bạn có tham gia không? Hình như chưa thấy cái đăng ký của bạn thì phải. Có kinh nghiệm thì tham gia, góp ý cho anh em cái.

Vì người yêu mà anh?Hihi,nhưng em đang thi nên không biết có xuống được không nữa?Có gì mấy anh giúp đỡ e nhé?

Trân trọng thông báo tới anh chị em gần xa, hội phượt QN đến nay đã có 04 thành viên. Trong đó có 01 thành viên nữ. Thành viên này đương nhiên trở thành hotgirl của hội. Chúc mừng em Xôi nhé. :D
Bạn Nguyên bảo ng y bạn tham gia đi cho có chị có em!

Chào bà con! Kế hoạch và mục tiêu của Hội QN trong năm 2012 (năm tận thế :))) như sau:
1. Mỗi tháng 1 lần, tổ chức phượt trong tỉnh ( mục đích: tổ chức SN tháng cho các thành viên trong hội).
2. Mỗi năm 2 lần, tổ chức phượt, giao lưu sang các tỉnh bạn.
Sắp bị nhấn chìm trong nước biển rồi, bà con nhanh chóng tận hưởng những ngày còn được tự do đi lại nào.:D

Chúc mừng SN thành viên trứngluộc (15/1), tổ chức chuyến phượt đầu tiên.
Thời gian: ngày 1/1/2012 ( đi về trong ngày)
Điểm đến: Huyện đảo Vân Đồn.
Lịch trình: Hạ Long - Cẩm Phả - Cửa Ông - Vân Đồn.
Phương tiện: Xe máy.

Nhân vật chính thấy thế nào? Các thành viên khác cho ý kiến nha!

tthicdichoi có ý gì thế? Bạn có tham gia không? Hình như chưa thấy cái đăng ký của bạn thì phải. Có kinh nghiệm thì tham gia, góp ý cho anh em cái.

Thực ra thấy Ducanhtran lap ra cái box QN này vui lắm, nhưng có lẽ hiện tại đang bận nhiều thứ quá nên chưa tham gia được nên chưa dám đăng ký :D.

Còn nếu xuống Vân Đồn vào 2 ngày cuối tuần thì nên đi thêm Quan Lạn nữa, chứ chỉ khám phá ở đất liền ko thôi thì đi 1 ngày là đủ. Biển mùa đông thường vắng, có cảm giác thênh thang, trống trải, làm lòng người cũng nhẹ nhàng, thênh thang như biển ;)

Thực ra thấy Ducanhtran lap ra cái box QN này vui lắm, nhưng có lẽ hiện tại đang bận nhiều thứ quá nên chưa tham gia được nên chưa dám đăng ký :D.

Còn nếu xuống Vân Đồn vào 2 ngày cuối tuần thì nên đi thêm Quan Lạn nữa, chứ chỉ khám phá ở đất liền ko thôi thì đi 1 ngày là đủ. Biển mùa đông thường vắng, có cảm giác thênh thang, trống trải, làm lòng người cũng nhẹ nhàng, thênh thang như biển ;)

Cám ơn bạn đã tham gia đóng góp ý kiến, nhưng 1 số thành viên ở xa (Hà Nội), với lại hội ta mới thành lập, chưa có kinh nghiệm nên chưa dám tổ chức hoành tráng, để làm vài chuyến nho nhỏ làm quen cọ sát đã. :D Trước mắt là đi gần, đi và về trong ngày thôi!
Hứa với bạn là hè năm sau chúng ta sẽ đi Quan Lạn, lúc ấy ra biển mới có nhiều thứ hay. Cả nghĩa đen và nghĩa bóng:D.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back