What's new

I AM A NEWBIE (Mem mới nên đọc)

Thật hoan nghênh tinh thần của các bạn. Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và tìm thấy được những điều bổ ích khi sinh hoạt trong diễn đàn.

Last edited:
Mình là mem mới. Sao inbox của mình không nhận được tin nhắn của người mem khác. Thấy mail mình có thông báo như thế này:
has just tried to send you a private message. However, your private messages box on Phuot.vn - The Real Phuot has reached the specified quota. In order to receive further private messages, you must delete some messages
Nhưng mình chỉ có mỗi một message của BQT thôi mà, sao đã đầy được nhỉ?

Mình là mem mới. Sao inbox của mình không nhận được tin nhắn của người mem khác. Thấy mail mình có thông báo như thế này:
has just tried to send you a private message. However, your private messages box on Phuot.vn - The Real Phuot has reached the specified quota. In order to receive further private messages, you must delete some messages
Nhưng mình chỉ có mỗi một message của BQT thôi mà, sao đã đầy được nhỉ?

Đúng rồi Mod ơi. Mình muốn post topic mới mà tìm mãi không thấy nút new thread ở đâu.

Không biết hỏi câu này có bị binh ra khỏi Topic không, mà em xin mạn phép ạ ^^

Làm sao để đăng Blog vậy Ad??? Tại là Thành viên mới, cũng đọc luật sơ sơ, nhưng nhiều quá nên em mới chỉ tiếp thụ được chút xí xi thôi, mong được chỉ dạy.

(Đừng mắng em ngu, em chỉ dại tí thôi :) )

Em cũng có ý kiến thế này. Các bác viết tiếng việt có dấu để cho các member dễ đọc và dễ thảo luận chứ đôi khi em đọc tiếng việt không dấu và cứ luận mãi không ra các bác ạ. :)

em cũng mem mới, em muốn post bài, gửi tâm sự và vào cả mục mua mua bán bán mà khó tìm quá. em cũng đã tìm hiểu cái mục cho mem mới mà chưa rành rành ra được ạ. Các bác chỉ giùm em với. em xin chân thành cảm ơn và mong được kết bạn với các phượt tử 4 phương

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,537
190,109
Latest member
thegioiremviet
Back