What's new

Khu vực Hà Nội và Miền Bắc - Nơi đăng ký đi Sinh nhật Phượt tại Đà Nẵng 13-14/8/2011

Re: Khu vực Hà Nội và Miền Bắc - Nơi đăng ký đi Sinh nhật Phượt tại Đà Nẵng 13-14/8/2

Có ai đồng hương Phú thọ không nhỉ, mình đăng ký một suất, không biết có ai đi mình không làm quen đi cho đỡ buồn nhỉ.

Re: Khu vực Hà Nội và Miền Bắc - Nơi đăng ký đi Sinh nhật Phượt tại Đà Nẵng 13-14/8/2

Mình đăng ký 1 suất,,,,,nhưng chưa quyết đi bằng phương tiện gi
đóng tiền cho Tím hay F1 nhỉ

@ Ly A Sang: Cả 2 đều ko anh nhé. Bác Voongsenh và chị thutrangv mới là leader đoàn đi oto này :).

cẢ NHÀ CHÚ Ý, CHIỀU NAY JETSTAR CÓ KHUYẾN MÃI, VÉ BAY ĐÀ NẴNG RẤT RẺ

Cám ơn Jetstar. Hôm nay ngày thứ sáu!
Chương trình Thứ sáu, siêu khuyến mại hôm nay ngày 08/07/11 bắt đầu từ 14:00 đến 17:00 hoặc khi vé được bán hết.

Hãy truy cập www.jetstar.com giữa 14:00 và 17:00 hôm nay, thứ sáu, ngày 08/07/11 để mua vé và biết thêm chi tiết!

Hôm nay chỉ KM chặng SG - Huế và SG - HN và đi tận tháng 9 cơ bác ạ

Chồng đi vắng thì càng nên tranh thủ đi chơi chứ bạn :D

Các ACE thân mến sau khi đọc và biết các bác có ý định thuê xe vào ĐN do nhà anh em chay xe khách nên em cũng đã hỏi giá mời các bác tham khảo nhà anh em chỉ có xe 24 ( chỗ) nhưng có thể đi bao nhiêu cũng đc khoảng 30.35 -> 40 người cũng đc
Giá như sau : Nếu đi từ Thanh Hóa => Đà Nẵng == 15.000.000đ /2 lượt đi và về
Nếu đi từ Hà Nội => Đà Nẵng == 18.000.000đ/2 lượt đi và về
Giá này là mềm nhất rồi đấy các bác ạ vì chỗ anh em nên em nói thẳng toàn là SV nên mới có giá ấy
Các bác xem xét rồi alo qua :
Tel : 0986506554 yahoo: papazazizi gmail : [email protected] hoặc pm riêng vào nick phuot nhé
Hẹn gặp tất cả mọi người tại Đà Nẵng (BB)

Xe dù xơi cơm tù hay sao mà lại xe 24 ghế nhồi 35 hay 40 mạng.Đang tính đi xe 45 chỗ xịn mà ngồi có 40 ghế để cho thoải mái còn chưa xong. Ngồi trên xe 800km không phải là chuyện đơn giản đâu bạn nhé.

Mình đăng ký 1 suất đi ô tô 2 chiều nhá

@ QUOC HUNG: mình ở VIỆT TRÌ PHÚ THỌ đây :D

Mong BTC chốt lại lịch trình và chi phí cụ thể sớm để ACE còn biết mà chuẩn bị

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back