What's new

Lầu 10: Prison Break part 1 (15-17/07) Gành Đá Đĩa + Konklon

Re: Lầu 10: Trốn chạy từ Kôh Clon qua Gành Đá Dĩa (15-17/07)

Cụ nào có tấm bạt đơn thì cho tớ mượn với, tớ chỉ có võng thôi mà nghe nói ko có chỗ giăng, đành kiếm tấm bạt giăng tránh sương đêm ngủ vật vờ tạm vậy.
Chú cà chua ra ngã tư Cao Thắng và ĐBP mua găng tay nhé, bán đầy ngoài đấy.
Bà con chém nhanh nhanh cái vụ đồng phục nhé, để còn in áo nữa.
Vụ lều hôm trước tính đủ rồi mà, a yên tâm..chiều T6, e sẽ đi thuê thêm 1 cái lầu 6 người.:)

Alo cả nhà, hôm nay mình đã mượn được của bạn Bảo Anh 1 cái lều, Qkhoaa3 mang theo 1 cái tăng võng nữa là OK khỏi phải mướn lều nữa.

Đã đặt KS Đại Giang cho đoàn mình 1 phòng để chứa đồ/tắm rửa, chỗ này cho mình mướn từ 2-5 chiếc xe máy. Tình hình xe máy hơi căng thẳng xíu... có thể ảnh hưởng xí đến phương tiện và lộ trình của mình (ngày 2 đổi qua ngày 1) nhưng vẫn bảo đảm ngủ ở Đại Lãnh. Đã mua luôn giùm bạn Oanh vàng cái chiếu cách nhiệt và đèn đeo trán rồi.

Mọi người giữ gìn sức khoẻ để mặt cười còn tươi và ăn ảnh nhé.

Trốn chạy về lại chưa a Thắng ơi ^^
share ít thông tin cho mọi người biết với

a Khoa oi...em đợi hình của a đây...hehe...up ót lên đi a Khoa...hehe...Thanks thanks a

Đoàn đã kết thúc chuyến đi thành công tốt đẹp (bài văn mẫu mừ :D ) Chân thành cảm ơn mọi người đã tham gia nhiệt tình trong chuyến đi. 18 người, 2 đêm, gần 200km và biết bao nhiêu kỉ niệm, nhất là dưới "ánh trăng hôm nay cao quá" đêm rằm tại Gành Đá Dĩa của cả bọn.

Ngày mai nhóm Phượt nhà mình sẽ off ở nhà Voi khoảng 730PM nhé (do có việc mình sẽ ghé trễ xíu). Chi phí update mình sẽ cố gắng gửi lên sớm sớm cho mọi người hùn tiền ăn chơi tiếp. Hẹn gặp lại mọi người tại 69 D2, Halo shop nhé.

Voi: 0907.267135

Ko đi có dc off ké ko ạ =))

hix hix, sao đợt này có of share hình mà bữa đi CÝ về hẽm thấy a Long off gì hết trơn
chưa có đủ hình nữa a Long ơi !!!

Á, hình ko có nhiều bé nhóc ơi, và report hình từ lúc đi đến về đủ hết mà bé Nhóc.

Cuộc trốn chạy mà sao sướng quá và vui quá trời, hi vọng các bác MOD cho phép để tại đây cái report nhỏ nhỏ về chuyến đi này của nhóm mà không phải đưa qua box Hồi ức, vì bên đấy hồi ức về Gành Đá Đĩa và Cực Đông quá trời và rất chi tiết rồi.

Theo cảm nhận riêng của mình thì chuyến đi này vui thôi chứ còn thắng cảnh Gành Đá Đĩa thì không đẹp như mong đợi lắm (hay vì mình busy quá nên ko có tâm trạng để cảm nhận ?:() được cái bãi biển chỗ cắm trại ngay Gành rộng rãi, đẹp, sạch, nước trong, sạch, an toàn, tắm đêm và ngắm trăng rằm mọc trên biển đẹp vãi cả linh hồn, nhà phượt hiếm có tấm nào chụp trăng rằm tại Gành đẹp như lần này. Bác Khoa hay bác nào chụp khi post hình lên thì nhớ đóng dấu bản quyền lên hình nhé, nếu được cho xin thêm chữ NCG thì cảm ơn nhiều nhiều (c)

MÌnh đang ở NT, ko về dự off kịp, ngồi lót dép chờ ảnh ọt đây :D

Last edited:

Tối nay 7g30 off ở sinh tố vỉa hè 69 D2, halo shop nhé. gần nhà voi thôi chứ ko phải nhà voi, hehehe...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,617
190,148
Latest member
thuocphathai
Back