What's new

[Tin tức] Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Hê hê không biế đêm mai có phượt gia nào chiến được quả vé 47$ đi Incheon của bạn AA ko.
Kani mạn phép mở topix này moi người vào đàm đạo.
Đang suy nghĩ vấn đề visa Korea là rất rất nan giải...
lại có pha giật gân nữa của bác AA bác nào có thẻ APEC miễn visa Korea vào chiến nhé
1 chiều đi Incheon có 47$
hic hic chiến ngay chiến ngay

http://www.airasia.com/kh/en/promotion/rr021108.html

Hê hê chắc sẽ lại có một đêm trắng nữa với AA roài mặc dù ngày 4-8 kani phải ra sân bay.

Re: Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Sáng nay vẫn còn vé rẻ nhá. Mình vừa book đi tháng 4 dùm 1 người bạn.
Visa khó xin = dễ book vé rẻ. He he...

Re: Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Sáng nay vẫn còn vé rẻ nhá. Mình vừa book đi tháng 4 dùm 1 người bạn.
Visa khó xin = dễ book vé rẻ. He he...

Từ ngày 13-7-2010 áp dụng điều kiện xin visa mới. Mình thấy không cần thư mời nên nghĩ cũng sẽ dễ nuốt

Mùa thu là tháng mấy vậy alina?

Lúc đầu Na tính đi mùa thu, nhưng hôm qua check lại chỉ thấy bán vé tới tháng 8.. rầu

Mà sao hnay chạy zo chay ra AA hoài mà hem book đc, tháng 8 cũng k đc, tháng 7 cũng k .. hizhiz.. sao các pak book đc ngon lành quá ta?

Lúc đầu Na tính đi mùa thu, nhưng hôm qua check lại chỉ thấy bán vé tới tháng 8.. rầu

Mà sao hnay chạy zo chay ra AA hoài mà hem book đc, tháng 8 cũng k đc, tháng 7 cũng k .. hizhiz.. sao các pak book đc ngon lành quá ta?

Bọn AA dở chứng đấy bạn Alina, đêm qua mình hụt mất book 100sgd 2 chiều đi vào tháng 10, bực cả mình, đã đến mức Pending mà ko Make Payment đc, nó ra lỗi hoài, đến sáng nay giá vé nhảy lên gấp 2 lần ... Chắc bỏ đi Nam Hàn, đầu tư sang đi Nhật với Bắc Hàn vậy ...

Vé của thằng AA hôm nay tăng chóng mặt, cơ hội vé rẻ cho thời gian book vé từ 4-8.8.2010 cho những chuyến đi nam Hàn coi như chờ dịp khác vậy.

Vé của thằng AA hôm nay tăng chóng mặt, cơ hội vé rẻ cho thời gian book vé từ 4-8.8.2010 cho những chuyến đi nam Hàn coi như chờ dịp khác vậy.

Hê hê, chứng tỏ vẫn chúc mừng những người đã book được tối hôm qua giá 99RM/chiều. Chẳng qua là tối qua ngồi book, chả thấy bị đứng, và chả thấy giá tăng lên nên tưởng vé ế! Hê hê!

Hình như hết vé rẻ rồi mọi người ạ, giá chót cũng khoảng 400 MYR 1 chiều, mình book được vé rẻ, không biết nên vui hay buồn đây, hehe

Theo mình nghĩ ai muốn book được giá rẻ hơn giá 81usd/return thì chỉ còn chờ vào dịp free seat thôi. Mà free seat thì rất khó chọn ngày và website rất hay bị nghẽn.

Các bác chuẩn bị tinh thần để book các đướng bay chuẩn bị mở của AA. Theo mình biết tiếp theo là IRAN rồi Tokyo, Sydney(chính phủ Malaysia đang pending vì sợ Malaysia Airlines cạnh tranh không lại, AA đang đấu tranh), Maldives và cuối cùng là Paris.

Mình đang chờ Maldives và Paris

Theo mình nghĩ ai muốn book được giá rẻ hơn giá 81usd/return thì chỉ còn chờ vào dịp free seat thôi. Mà free seat thì rất khó chọn ngày và website rất hay bị nghẽn.

Các bác chuẩn bị tinh thần để book các đướng bay chuẩn bị mở của AA. Theo mình biết tiếp theo là IRAN rồi Tokyo, Sydney(chính phủ Malaysia đang pending vì sợ Malaysia Airlines cạnh tranh không lại, AA đang đấu tranh), Maldives và cuối cùng là Paris.

Mình đang chờ Maldives và Paris

Em vote cho Madives, không đi đâu nữa, để dành tiền từ bây giờ thôi.

Em vote cho Madives, không đi đâu nữa, để dành tiền từ bây giờ thôi.

Kiểu này ra chuyến Madives chắc AA phải nâng cấp hệ thống tiếp quá.
Cập nhật ai đã book đc và đi dịp nào nào! ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back