What's new

[Tin tức] Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Hê hê không biế đêm mai có phượt gia nào chiến được quả vé 47$ đi Incheon của bạn AA ko.
Kani mạn phép mở topix này moi người vào đàm đạo.
Đang suy nghĩ vấn đề visa Korea là rất rất nan giải...
lại có pha giật gân nữa của bác AA bác nào có thẻ APEC miễn visa Korea vào chiến nhé
1 chiều đi Incheon có 47$
hic hic chiến ngay chiến ngay

http://www.airasia.com/kh/en/promotion/rr021108.html

Hê hê chắc sẽ lại có một đêm trắng nữa với AA roài mặc dù ngày 4-8 kani phải ra sân bay.

Re: Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

cơ hội tiếp theo cho những người trễ.
Hành trình tháng 6-8/2011

SGN-MNL-ICN-MNL-SGN (quá cảnh tại Manila), total: 170$ cho cả hành trình. (chưa tính thuế sân bay quốc tế Manila)
Cebu Pacific nhé: www.cebupacificair.com

(ngoài ra, 170$ có thể đi các nơi khác như: Shanghai, Beijing, Hong Kong với giá này... Còn đi nội địa Phi thì phải nói là re rẻ rè re!)
Nào, hãy cùng bay với giá rẻ nào...!

Re: Lên kế hoạch Korea ở đây nhé AA mở bán đường bay KUL - INCHEON 47$ moi người ơi

Tối nay AA tiếp tục tung 1 loạt vé giá rẻ 1USD đúng vào dịp mọi người đã book vé đi Hàn Quốc, đúng là 1 tin vui, mọi người canh me mà book nhé, hy vọng mạng ko bị nghẽn, hehe goodluck!

đang có vé SGN - KUL 1$ cũng bớt được khá nhiều ngu phí

Đêm qua book cho Kani được rồi đấy nhá! 27$ total. Tớ thì lại không book được. Hic!

Tối qua tớ cũng book được cặp khứ hồi SGN-KUL tổng cộng bao gồm hành lý đi và về là 50usd, như vậy chuyến Hàn Quốc chỉ tốn vỏn vẹn có 150USD, giờ chỉ lo vụ visa thôi...

Các bạn định đi lúc nào thế?
Cho bimbip đăng kí đi với

Đêm qua book cho Kani được rồi đấy nhá! 27$ total. Tớ thì lại không book được. Hic!

27$ tức là chỉ có 1 chiều SGN - KUL hử. Đêm qua mạng ở dorm chuối quá kani ko tài nào check được giá vé. Sáng nay vé em KUL - SGN đã về 41$ rùi.

27$ tức là chỉ có 1 chiều SGN - KUL hử. Đêm qua mạng ở dorm chuối quá kani ko tài nào check được giá vé. Sáng nay vé em KUL - SGN đã về 41$ rùi.

Chiều KUL-SGN đã 41$ ngay từ đầu rồi kani à.

nó có sale T6 và T2 đâu. T7 thì sale tối...
Còn mấy T3-T4-T5 thì vô tư 1$.

ALI đi vậy có quá cảnh ở KUL 1-2 ngày ko? Hay đi liền?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,864
Latest member
ceoviva88
Back