What's new

Mời các bạn tham gia cuộc thi viết "Bốn mùa Phiêu du"

Box Bốn mùa phiêu du nằm ở đâu BTC ơi, em có bài viết muốn chia sẻ với mọi người...

Chào bạn, bạn đang viết bài trong Box Bốn mùa phiêu du
Bạn cần phải lập một topic mới trong box này để tham gia cuộc thi!

Các bạn lưu ý chỉnh lại cỡ ảnh mỗi chiều không quá 800 trước khi đưa vào bài viết nhé! Cảm ơn các bạn!

Mình thì cho rằng, đã là câu chuyện có thật thì không nên có chi tiết hư cấu nào.
Ý của Admin chắc là nói về sự cảm nhận, cảm xúc của tác giả thì có thể bay bổng thoải mái phải không ạ?

Vâng chị Nheva :) Kiểu trời xanh hơn thực tế tý hay con dốc dài hơn dốc thật tý (có thể do tác giả lúc đó thở ra đàng tai rồi) thôi ạ.

Rất tình cờ lại đang âm thầm có một lời tự hứa là sẽ phải viết về tình yêu của mình dành cho một vùng đất

Admin ơi, cho mình hỏi mình có đang bài dự thi lên Phuot.vn nhưng mình không thể post ảnh lên, bài dự thi của mình là " Chạm vào thiên đường ở Kohrong - Cambodia " , hình như là do Nick mình mới đăng ký hay sao đó, chờ hồi âm của bạn , Tks

Thanks bạn nhiều, nhưng do mình là thành viên mới nên chưa được cấp phép tạo album ảnh, Theo mình đọc thông tin thì phải 20 bài viết mới được cấp phép phải không bạn ?

Thanks bạn nhiều, nhưng do mình là thành viên mới nên chưa được cấp phép tạo album ảnh, Theo mình đọc thông tin thì phải 20 bài viết mới được cấp phép phải không bạn ?
Hi bạn, bạn đã có thể dùng Album trên diễn đàn ngay rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,537
190,109
Latest member
thegioiremviet
Back