What's new

Mời các bạn tham gia cuộc thi viết "Bốn mùa Phiêu du"

Tìm hoài không thấy chỗ TẠO ALBUM mới mặc dù đã vào chỗ album cá nhân theo như hướng dẫn. Là sao vậy Admin. HIC HIC
Đợi Ad trả lời lâu dữ luôn.

Do bạn là thành viên mới chưa đủ bài viết nên không tạo được album. Admin thấy comment của bạn sẽ lưu ý và xem có đặc biệt xét thêm quyền cho bạn úp ảnh không thì chờ vậy.

Do bạn là thành viên mới chưa đủ bài viết nên không tạo được album. Admin thấy comment của bạn sẽ lưu ý và xem có đặc biệt xét thêm quyền cho bạn úp ảnh không thì chờ vậy.
lẽ ra điều này BTC nên có ghi lưu ý dưới thể lệ để những người mới như mình ko bị bỡ ngỡ. Cảm ơn vì đã reply.

Bạn Phamtuvan83 ui! Bạn đừng trách các Mod, cái này có quy định ở nội qui diễn đàn thì phải. HSG cũng chưa đủ bài viết nên cũng chưa tạo được album cho bài thi của HSG. HSG tải ảnh lên photobucket rồi dẫn link qua bài thi của mình thì cũng có hình đẹp như nhau thôi bạn.

Mong nhận được chia sẻ hình ảnh đẹp của bạn nha!

Cho mình hỏi là, bài đăng ở nơi khác rồi, có quyền dự thi ở đây ko. Thể lệ đọc mình không thấy ghi điều đó, nhưng mình muốn hỏi để cho chắc. Cảm ơn!
miễn là bạn đảm bảo không có vướng mắc gì về bản quyền hay thỏa thuận deax có của bạn với nơi khác kia.

Về quyền tạo Album cho các bạn nick mới: đã set để các bạn có thể mở Album. Tuy nhiên các bạn vẫn có thể đưa link ảnh từ các nơi khác như photobucket, facebook... Vào bài viết trên Phượt một cách dễ dàng.

BTC ơi
Các hình ảnh minh họa trong bài của em có kích thước hơi lớn hơn so với 800x600px một chút xíu, chắc là ko cần điều chỉnh lại chứ ạ? Và hình như topic cũng đã được khóa chức năng edit rồi?
Rgs,

Hôm nay là ngày 15/7, hạn cuối nhận bài, bạn vui lòng chỉnh sửa lại cho phù hợp.

Trường hợp bạn không thể tự chỉnh sửa thì có thể PM trực tiếp cho tôi, tôi sẽ giúp bạn!

BTC ơi
Các hình ảnh minh họa trong bài của em có kích thước hơi lớn hơn so với 800x600px một chút xíu, chắc là ko cần điều chỉnh lại chứ ạ? Và hình như topic cũng đã được khóa chức năng edit rồi?
Rgs,

Re: Mời các bạn tham gia cuộc thi viết "Bốn mùa phiêu du"

Ặc, hôm nay đọc lại thể lệ mới phát hiện ra là bài dự thi không có hình ảnh minh họa cũng được. Buồn mấy giây... :'(

Kết quả 10 bài viết lọt vào vòng chung khảo sẽ được công bố vào lúc 17g chiều ngày hôm nay! Các bạn đón đọc nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back