What's new

Mời tham dự "Chương trình Triển lãm ảnh ở Đồng Văn, Hà Giang"

Re: Mời các bạn tham dự "Chương trình Triển lãm ảnh ở Đồng Văn, Hà Giang"

Cho mình góp chút gạo ,tạo hưng phấn cho các anh em cầm máy
Đồng Văn,tỉnh Hà Giang

Hà Giang trái tim tôi

Mình đã nhận được số tiền 100K ủng hộ chương trình từ bạn dreamalone. Tks!

Đề nghị mọi người chuyển tiền vào TK ủng hộ chương trình “Triển lãm ảnh Đồng Văn” lưu ý ghi giúp mình nick trên Phượt hoặc ttvn và đề ủng hộ chương trình Triển lãm ảnh Đồng Văn, khi chuyển xong nhắn tin cho mình theo số ĐT: O913.O62.O53 để mình kiểm tra ngay nhé. Cám ơn mọi người nhiều :L

Last edited:

Nụ cười phụ nữ Mông trên cao nguyên đá.
Ảnh chụp tại đèo Mã Pì Lèng.

Các Mod ơi nếu tự in ảnh ra theo đúng quy cách mà BTC đã quy định rồi gửi tặng chương trình trực tiếp cho BTC thì sẽ được triển lãm luôn ạ hay BTC vẫn phải duyệt để chọn ảnh triển lãm ạ. Cảm ơn BTC em định tặng chương trình khoảng 5 - 6 bức.

Bạn có thể gửi ảnh lên topic để BTC xem tính phù hợp với tiêu chí triển lãm của bức ảnh (vì mục đích cuối cùng mà BTC hướng đến là bức ảnh sẽ được tặng lại cho bà con Đồng Văn), sau đó hãy in ảnh và gửi đến cho chúng tôi.

Bức ảnh sẽ được in theo quy cách đã thống nhất là cán gỗ với kích thước 20*30 (cm), có viền bo khung, có tên tác giả ký ở phần dưới bên phải bức ảnh ( với kthuoc nhỏ phù hợp), có ghi chú địa điểm chụp vào phía sau bức ảnh.

Hoặc là bạn gửi ảnh và trực tiếp tham gia triển lãm để tặng lại cho bà con ảnh của bạn, hoặc ủy thác nhiệm vụ này cho BTC.

Cảm ơn bạn rất nhiều, chúng tôi mong sẽ nhận được 5-6 bức ảnh của bạn gửi tặng chương trình.

Ảnh của bác Hachi8 quá đẹp, những khoảnh khắc rất đáng quý của Đồng Văn! :D

Cảm ơn Mod Tím. Ảnh của mình định gửi có cả phong cảnh nói chung (triển lãm xong chắc tặng lại cho cơ quan, đoàn thể của huyện Đồng Văn) còn ảnh về chân dung, cuộc sống con người thì nếu có nhiều người ở trong ảnh thì sẽ tặng ai nhỉ. Hehe. Có gì mình sẽ up 1 vài kiểu lên cho BTC xem trước. Cảm ơn

Mùng 1 -3/1/2012 này nhà em sẽ đi Hà Giang trước xem cái lạnh núi đá trên đó nó như thế nào. À, em xin giới thiệu sâu hơn tí nữa là người đẹp em chộp được trong buổi giáng chiều trên đỉnh Mã Pí Lèng ( up bên topic Người đẹp chộp trên đường phượt ) đã ra trường và hiện đang công tác tại phòng Hướng dẫn du lịch Sở Văn hóa thể thao và du lịch tỉnh Hà Giang đấy nhá. Sáng nay em ý vừa alo bảo từ chối tất cả các đoàn khác dịp tết dương lịch này để đợi bọn em lên phượt cùng. Sướng !!!! Bác nào có cảm hứng thì hú em một tiếng. Có nhẽ CVN nên mời bạn ấy vào ban tổ chức đê.

Mình vừa nhận được số tiền 500K của bạn Titibiti trên Phượt ủng hộ in ảnh. Tks bạn!

Danh sách các bạn đã ủng hộ tiền mặt cho chương trình “Triển lãm ảnh – Thương nhớ Đồng Văn”:

1. Dreamalone: 100K
2. Titibiti: 500K

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back