What's new

NCG Lầu 1: Welcome to NC Group !!!!!!!!!!!

hix...lâu quá cai lầu này ko ai đụng tới...em post cái clip lúc trước làm mà mãi vẫn chưa hoàn thành...nên em post luôn đoạn củ nhé...

p/s: Thành thật gởi lời xin lổi đến mấy người bạn thân mà em ko làm profile được vì biết quá ít thống tin: a Hoàng Vinh,a Quốc Khoa,A Quy Ku Dài,a Thông Ca,2 chú Liêm và Sơn...và tất cả mọi người đã tham gia vào các chuyến phượt của NCG...Nhưng tất cả đều có mặt đầy đủ trong Clip nhé...hihi...

[video=youtube;gUABNHS4w8g]http://www.youtube.com/watch?v=gUABNHS4w8g&feature=relmfu[/video]
[video=youtube;0Cmz1Xl39Hc]http://www.youtube.com/watch?v=0Cmz1Xl39Hc[/video]

Lâu ngày quá mới way lại nhà NC^^
Còn ai nhớ em ko nhỉ???><"
Tình hình là em vừa giải quyết xong kì thi đầy may rủi :))
Và giờ đây ta lại tự do như gió bay nhảy lung tung haha
Sắp tới con có 1 tour xe đạp xuyên miền tây 1 tháng nè mamasan có hứng hok??? Đi tình nguyện^^

Ẹc, con bé này trốn mãi giờ mới thấy ngoi lên đây :Dam
Mama già rầu, nên hứng thì...có mà...sức đâu mà...đạp, leo thì còn vớt vát được chút ít :LL:LL

Quéo còm bụi đường bac pho gut :)

Bạn bụi bán 500d ttin cung đường đạp tình nguyện xiú đi, xem 2T có đu theo được không? Mama chỉ phái đi bộ thôi hông thích đạp đâu keke

Sau khi thử vài lần, quán Rose đường 3/2 đã hoàn toàn đạt các tiêu chí đề ra để trở thành 1 nơi off định kỳ lý tưởng cho ace nhà NCG thay thế cho quán Đã Từng Thấy trong suốt thời gian qua: giao thông thuận tiện, vị trí trung tâm, khuôn viên rộng rãi, không gian sân vườn thoáng mát, khung cảnh đẹp, giá cả phải chăng, 1 li như cafe đá chỉ 21K, bia SG đỏ chỉ 12K, dù nắng hay mưa đều hoàn toàn không ảnh hưởng vì có khu vực mái che....Nói chung là lý tưởng nhất cho đến giờ. Ace chúng ta sẽ off định kỳ hàng tuần ở đây vào thứ 3 (tất nhiên là chưa tính những buổi off LCL đột xuất khác, hehehehe)

Tuy nhiên, để đảm bảo công bằng và rân chủ và có những ace không thuộc hội LCL cho nên trong những buổi off, ai uống gì thì trả nấy, ai LCL thì cứ LCL ai cafe thì cứ cafe. Như vậy mọi người tham gia đông đủ và vui vẻ hơn, tránh tình trạng muốn cafe nhưng thấy LCL dữ quá nên ngại không tham gia.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back