What's new

NCG Lầu 29: mưa rừng Nam Cát Tiên 03-04/11/2012

Chuyến này em thành thật xin lỗi anh Long và mọi người nhé. Tính sáng ra là đi với anh Tâm mà tự dưng tới gần sáng e phải đưa mẹ đi cấp cứu gấp nên quên hết sự đời luôn. Tới giờ thì ổn rồi nên e mới mò lên đây được. :(( Thấy mọi người đi vui em cũng mừng ạ. Một lần nữa em chân thành xin lỗi mọi người. Hy vọng vẫn có thể đi chung với mọi người ở những chuyến sau. Hihihi.

Không sao Khải, cho anh gửi lời chúc sức khỏe và bình an đến mẹ em nhé. Tối nay nếu em rảnh thì ra off với mọi người, để anh gửi lại em 100K deposit luôn.

mặc dù hôm wa đã tỉnh lại nhưng còn íu xìu ah, hôm nay mới hồi sức được.. tối nay nhậu đi ^-^

Không biết là chuyến này mình xui hay là không may mắn nữa :(( thấy tình hình vắt vẻo thiệt ghê rợn :gun. Vậy mà mama nói bảo kê hết rồi, vắt đố dám bén mảng :p

Hì hì, nhà mình có nhiều kỷ niệm với vắt nhỉ :)
Theo kinh nghiệm của em thì nên bôi thuốc DEP lên giày và vớ chống vắt. Lúc đó vắt chỉ có nước khóc thui ạ. Không bò lên giày nổi đâu.^^.
Em mới đi đợt tháng 8, cả nhóm gần 10 mem đều làm theo cách này. Kết quả chỉ 1 thành viên bị 1 em vắt hỏi thăm ở mu bàn chân.
Cho em hỏi là Bàu Sấu tháng này đẹp không ạ? Đợt đó lục bình dạt về nhiều quá nên không chèo thuyền được. Em hơi tiếc chỗ này.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,486
190,104
Latest member
tranvouu12
Back