What's new

NCG Lầu 33: Núi Bà Đen - Night Trekking Trip ! 2/3/13-3/3/13

Re: NCG Lầu 34: Núi Bà Đen - Night Trekking Trip ! 2/3/13-3/3/13

Chào bạn Linh Phan, mình mới gia nhập diễn đàn phượt.vn. Mình rất muốn tham gia cùng các bạn trong chuyến đi sắp tới.
Số điện thoại của mình là : 0902689677
Tên mình là : Phương

Đi như vậy đâu có "cắn" được đâu Chủ tịt.^^. Cả nhà để dành tiền cuối tháng em lên plan Phú Quý nhé, đi cho em "cắn" cái coi.
Tính ở nhà, mà nghe Chốt tàn đi,hehe. "Chốt tàn can do - we all can do".^^.

Hehehe, nhà luật sư mở thớt đắt hàng vãi (c)(beer)
Đi về nhớ report ảnh ọt đầy đủ nhé.

Tình hình là mình đang hơi mệt do LCL liên tiếp nên hog biết đủ sức leo đêm hog nữa, leo đêm & bao lạc theo truyền thống nhà NCG là tiêu.
+ Dự tính 22h bắt đầu leo tuy nhiên cộng thêm một số lý do khách quan cũng như chủ quan thì chắc ít nhất cũng 11h mới bắt đầu leo.
+ Truyền thống bao lạc & khoái bị lạc của NCG: dự tính 1h tới, LCL tới 2h ===> 4h tới & LCL đón bình minh tới 5h30 (c)
+ Ngủ tới 8h dậy tập thể dục buổi sáng bằng cách leo theo đường ống nước (cho vui :)), chủ tịch bảo thế) . Nếu chủ tịch nhà Durex lại hứng lên chơi tiếp cái trò "khoái bị lạc của nhà bịnh NCG" nữa thì =)).

====> Thằng già lão lão như tui chắc :T
====> Em có 2 option:
1) Sẽ đi như đi bằng xe đò từ An Sương, tới đó sớm ăn no & nằm ngủ đợi mọi người :shrug:
2) Ở nhà (wait) chờ xem hồi ứng của mọi người.
====> Option nào thì mình cũng hog dám đăng ký làm xế/ôm của ai cả để tránh ảnh hưởng đến hành trình lên đỉnh của ace.
(sẽ báo cáo chọn Option nào với chủ tịch nhà Durex chậm nhất vào ngày chốt đoàn, thanks Chủ tịt)

ax ax, sao lại rút gạch vậy bác !
thôi ráng đi cho anh em mừng ^^

Hi ý em là con gái buổi tối, lái xe không an toàn nên mới xin làm "xế phụ".
Cám ơn comment của anh. Hỏi thêm 1 câu nữa, em có thể mua được ở chỗ nào thì tốt và đảm bảo?

ah, em đi chuyến này với mọi người rùi hỏi lun cũng dc, nếu mua ở Metro thì a hỏi dùm cho, có bạn làm quản lý metro quận 12
Còn chuyến này lên đỉnh, ko ngủ rừng, đem áo mưa cá nhân là ngu khỏe rồi ! (5k/cái lót ra cho đỡ dơ thôi, mặc áo khoác, bao ko lạnh ! đỉnh núi bà khí hậu mùa này ôn hòa lắm ! Bộ dội cũng dễ thương nữa ^^ ko cần lo đâu !

bữa có đi hỏi túi ngủ chống thấm, 3 lớp cho swany Wings với Đỗ La ... nhưng vẫn chưa kiếm dc cái nào đủ "chất" nên ko dám chỉ bừa, thôi đi chung chuyến này rồi hỏi thăm các "cụ" cho chắc

còn nếu mún làm xế phụ thì khỏi lo, nhiều ng độc hành cho em ké lắm ^^
lên fb chém gió cùng mọi người cho biết ;))
nick fb : Rai Nguyen

Đi như vậy đâu có "cắn" được đâu Chủ tịt.^^. Cả nhà để dành tiền cuối tháng em lên plan Phú Quý nhé, đi cho em "cắn" cái coi.
.

Phú Quý được mong đợi từ rất lâu, nếu không rơi vào cuối tháng 3 thì cho mình dập dòm 1 phát

ax ax, sao lại rút gạch vậy bác !
thôi ráng đi cho anh em mừng ^^

ah, em đi chuyến này với mọi người rùi hỏi lun cũng dc, nếu mua ở Metro thì a hỏi dùm cho, có bạn làm quản lý metro quận 12
Còn chuyến này lên đỉnh, ko ngủ rừng, đem áo mưa cá nhân là ngu khỏe rồi ! (5k/cái lót ra cho đỡ dơ thôi, mặc áo khoác, bao ko lạnh ! đỉnh núi bà khí hậu mùa này ôn hòa lắm ! Bộ dội cũng dễ thương nữa ^^ ko cần lo đâu !

bữa có đi hỏi túi ngủ chống thấm, 3 lớp cho swany Wings với Đỗ La ... nhưng vẫn chưa kiếm dc cái nào đủ "chất" nên ko dám chỉ bừa, thôi đi chung chuyến này rồi hỏi thăm các "cụ" cho chắc

còn nếu mún làm xế phụ thì khỏi lo, nhiều ng độc hành cho em ké lắm ^^
lên fb chém gió cùng mọi người cho biết ;))
nick fb : Rai Nguyen

Thanks a nhiều

Các bạn ơi mình muốn tham gia vào chuyến phượt thì phải đăng ký làm sao vậy, mình là mem mới nên rất mong được các bạn chỉ dẫn. Xin chân thành cám ơn !

Các bạn ơi mình muốn tham gia vào chuyến phượt thì phải đăng ký làm sao vậy, mình là mem mới nên rất mong được các bạn chỉ dẫn. Xin chân thành cám ơn !

Khác với những chuyến trước của nhà NCG là có hạn chế số lượng và có chuyến còn chọn lọc thành viên tham gia thì đây là chuyến đi "open", nghĩa là ko giới hạn số lượng, cho nên bạn chỉ cần đọc thật kỹ hành trình chủ thớt đã post ở trang 1, để lại thông tin như xế hay ôm và số đt và có mặt đúng hẹn là được thôi.
Sau chuyến đi này, nếu bạn có mong muốn cùng tiếp tục chinh chiến trên mọi nẻo đường cùng nhà NCG thì bạn để lại nick FB để tiện liên lạc vì NCG có FB để ace thành viên vào trao đổi & trò chuyện 8 hàng ngày. Ngoài ra bạn cần hỏi gì thêm thì bạn cứ đặt câu hỏi, ace sẽ trả lời cho bạn.

PS: chuyến này chống chỉ định với bạn có tiền sử hoặc bệnh về tim mạch nhé. Thân.

Vụ này có off ko Linh Phan ? Để xế ôm còn lấy số liên lạc hẹn hò điểm đón nữa.

Sao Tập đoàn Linh Phan thích leo núi đêm khuya quá.
Anh leo dở nên chỉ dám mon men leo núi ban ngày thôi, ban đêm là dành cho lớp trẻ.
Hôm nào có chuyến leo ban ngày anh sẽ đu theo
:)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back