What's new

[Chia sẻ] Nơi ta đến là nơi ta biết...............................

hơm nay len hotwire book room cho chuyen malysia, chat với máy bọn agent thì tụi nó cũng chả biết cái gì. mình dã hổi với giá tiền đó thì phòng private à, nó bảo ok.
mình đã nghi ngờ rời nẹn book thử 1 ngày, té ra la ở mixted dorm. nen các bạn can thận. cũng là ks 3sao nhưng nó sẽ không cho mình biết room type trước, book xong mới biết.Trip Details

Hotel Arenaa Mountbatten
See ratings guide

No 23 Jalan Tun Perak,
Kuala Lumpur,MY,50050

Map

Check-in
Tue, Apr 16, 2013, 2:00 PM

Check-out
Wed, Apr 17, 2013, 12:00 PM

Times are subject to change.
Please confirm with the hotel.

Book a Meeting Room Nearby

Primary guest
tu t nguyen

Adults Children
1 0
Rooms
1

Room type
Single bed in mixed dormitory

sau dó cancel luon:Dear tony nguyen,
A credit in the amount shown below was issued to the payment method used for your booking.
Refund details
Credit amount: CAD16.76
Hotwire itinerary number: 5272139739
This amount will appear on the statement from your credit provider within one to two billing cycles. Please allow a minimum of 60 days before contacting us directly regarding your refund, as billing cycles vary by bank.
If you have any questions, we'll be happy to assist you. We can be reached at the email and phone number listed in the contact information.
Thank you for using Hotwire.
Sincerely,
Hotwire Customer Care

Theo dõi topic này đó nha, lên đường chưa nhớ chộp hình và chú thích cho mọi người xem đã con mắt nha. Chúc sức khoẻ kcmtno.

thank bro, sắp sử lên dường rồi. ngày 04/04 sẻ hạ cánh bangkok.( có ai ăn tết thái trong dip này, qua thái lan hú mình tiếng nhen)

bac kcmtno oi ! du dinh bzc den thai lan ngay 4 rụ bac zia vn a ! ngay 5 gil co mat o bangkok doa gil , phuot mot mjnh thui ! bac de lai sdt hay email ll ! gil nguoi vn phuot thai lao campuchia rui zia lai vn! *.* email cua mjnh ! [email protected]

email của mình: [email protected].
số phone thì dùng phone nước ngoài: 15149965769. qua đến thái thì sẽ thay sim mới. mình đã book ks, nếu bạn muốn thì có thể share.
bangkok
The Rajata Hotel
46 Samsen Soi 6 Banglampoo Bangkok, Bangkok (Phone: +6622818977)
Change or cancel More.
.................................
pattaya
.Mr. Mac's Hotel
146/82 Moo 10, Thappraya Road, Soi 1, Nongprue, Banglamung Chonburi, Pattaya South (Phone: +66868095809)
Change or cancel More
......................................
ko chang island.
Kachapol Hotel
34/8 Moo 4 T. Koh Chang, A. Koh Chang, Trat, Ko Chang (Phone: +66818622309)
Change or cancel More

lên đường:

em dầu lửa- nhân viên tầng đất Qatar airways,.

Mở hàng tấm hình là thấy hỏng rồi.....chụp gì đâu không thấy cái mặt ẻm.
mình chụp kiều này là đẻ các bạn tưởng ra cái dẹp của em ấy, và mổi người sẽ cảm nhận riêng về nét thanh thoát này. khi nào kết thúc cuộc hành trình mình sẽ cho các bạn thấy cái mặt em áy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back