What's new

OFF 2008 - Bầu chọn cực nóng: Táo nào "ẤY" nhất???

Táo nào "ẤY" nhất???

• Táo SonTT

Votes: 22 36.7%
  • Táo Toét

Votes: 25 41.7%
  • Táo CVN

Votes: 13 21.7%

• Total voters
    60
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Khồng, nhầm rồi, ác min nào chả xem được ai vote, vote bao nhiêu. Em lập cái tôpíc này để mọi ng bày tỏ lòng thương mến thương :L, gớm trải qua bao lườm nguýt phản đối mới lập được đấy

Sao lại gọi là ác min:T:T:T Admin chứ ;);)(c) Tranh thủ lấy lòng 2 Admin còn lại(NT)(NT)

Black trả lời em đi!!!!!!!!!!!!!!

Các bạn vote cho CVN của tớ đi nàooooooooooooo!!!!

• Like
Reactions: CVN
Bên này có mỗi 1 nick, vote chẳng ăn thua :D
Giá mà bên ttvn cũng vote thì tốt biết bao :LL

Black trả lời em đi!!!!!!!!!!!!!!

Các bạn vote cho CVN của tớ đi nàooooooooooooo!!!!

Thật ra, rất khó để vừa yêu người em yêu, lại vừa yêu em !!!

Chị ko đủ lòng bao dung tha thứ =))=))=))

Ét xì tăng!!!

Kết quả vote hình như có bàn tay nào nhúng vào. Tại sao kết quả của cụ SonTT đâu mất hết rồi ạ, của madam Toét thì tự dưng vọt lên hơn trăm vốt... Em kính đề nghị bác nào ngoài lề, ví dụ như bác anhminh xem lại giùm em với

Hơn nữa ngay từ đầu em đã để cái poll này kết quả visible cho tất cả mọi người, thế mà bi h lại bị hide, đề nghị bác nào chuyển về như cũ cho em ạ.

Đã bảo các Táo đừng ai động vào mà lại, chán thế X(

Cho hỏi thế nào là trong lề, thế nào là ngoài lề ấy nhỉ???
Nguyên lý 3 Táo là lấy ở đâu ra ấy nhỉ? Cứ tưởng Phượt chí ít cũng phải 4 phương 8 hướng chứ?
Sao cái Poll này của em Rosy giống hệt chữ ký của bác HK thế nhỉ?(NT)

Cho hỏi thế nào là trong lề, thế nào là ngoài lề ấy nhỉ???
Nguyên lý 3 Táo là lấy ở đâu ra ấy nhỉ? Cứ tưởng Phượt chí ít cũng phải 4 phương 8 hướng chứ?
Sao cái Poll này của em Rosy giống hệt chữ ký của bác HK thế nhỉ?(NT)

Cũng giống như poll do chị Toét lập ra, chỉ chọn đại diện vài người để vote thôi, chứ ko chọn hết 8 chư vị chị imim ạ. Ba người đã khó lắm rồi ấy chứ :D

Chữ ký của ĐV là bức xúc đã được cái poll này giải tỏa đấy ạ hè hè, tuy nhiên ai "ấy" nhất thì chỉ có 1 thôi :))

Chữ ký của ĐV là bức xúc đã được cái poll này giải tỏa đấy ạ hè hè, tuy nhiên ai "ấy" nhất thì chỉ có 1 thôi :))

Tớ đình chính là không có bức xúc gì cả. Poll này xuất phát ra đời vào ngày giờ đẹp lắm í. Với lại, lúc đó cũng bẽn lẽn lắm í . hi hí .

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,492
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back