What's new

OFF 2008 - Bầu chọn Gương mặt Chia sẻ của diễn đàn

Gương mặt Ấy nhất diễn đàn, mục Chia sẻ thông tin và kinh nghiệm du lịch

• Anh Già

Votes: 2 2.9%
  • arvil77

Votes: 22 32.4%
  • baxu

Votes: 13 19.1%
  • Chitto

Votes: 16 23.5%
  • hoankiem

Votes: 4 5.9%
  • Linh Evil

Votes: 1 1.5%
  • NATO

Votes: 0 0.0%
  • netwalker

Votes: 5 7.4%
  • r0sy

Votes: 5 7.4%
  • vntuyen

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    68
  • Poll closed .
Mình thì chỉ thèm được như nhà Toét, chẳng cần bầu bán gì, cứ hôm tới làm mờ cờ mỗi zai lên chấm với ấy cho 1 cái là sướng nhứt

Về đê chị Bầu, đảm bảo MC Toét bắn ra ngoài sân khấu luoooooooooon (beer) :)

Nói tranh madam cái, mấy bạn thuộc Ban kiểm soát AUDIT gồm Toet, CVN, Sontt miễn dịch với vụ bầu chọn, mong các thành viên lưu ý, ko thắc mắc và ko đi chệch tiêu chí bình chọn :)

Thế mới đau , tiêm vắc xin xong phát vì người mẩn đỏ nên nhiễm dịch luôn chứ ko phải miễn dịch nữa :(:(

nick đỏ có fải là super super mod ko? super mod không được miễn dịch ạ?

Hí hí, ko, Smod có đặc quyền được tham dự vào các vinh quang này (NT), cũng phải đấu tranh mãi, BĐH mới cho đấy!!!

Hạnh phúc đúng là đấu tranh :LL

Thưa bố quan văn võ xa gần, người mặc quần áo hay không, kẻ có tóc hay lơ phơ vài cọng, ba nhân vật cvn - Sơn TT - Toét nằm trong nhóm những người sử dụng các công cụ diễn đàn không có mặt trong các bảng bình chọn, vì lý do kỹ thuật. hị hị

Cảm ơn thịnh tình của bố quan văn võ xa gần, xin mời hãy bầu chọn cho các ứng viên sáng giá trên bầu trời Phượt/Du!

Tớ hâm mộ Baxu nhất (nói ra zồi)
Nhưng thật lòng cũng mê mệt em Toet (mỗi tội ván đã đã đóng thuyền ...)
Giờ lại bẩu là ngoại lệ nữa
Chẹp
:((

Thế anh bỏ phiếu cho Black đi. Riêng với Black thì chỉ sợ anh ko đủ đinh mang đến mà đóng thành thuyền thôi =))=))=))
Cơ mà em ko thấy Black ở trong danh sách là sao nhỉ???

Nếu có bình chọn về ng cần mẫn nhất thì em nghĩ là Chito sẽ đạt đc danh hiệu này. Nếu ai ko tin thì cứ lượn qua topic Đình chùa miếu mạo của bác ý xem (beer)(beer)

em cũng thắc mắc như bạn r0sy, sao ko có chị bờ nách nhà em. Dưng thôi thắc mắc chắc cũng chẳng được nữa rồi, em vote cho bạn r0sy vây.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back