What's new

OFF 2008 - Bầu chọn Tay máy ấn tượng nhất diễn đàn

Tay máy táy máy nhất diễn đàn

• anson

Votes: 5 6.0%
  • Black

• devinci

Votes: 1 1.2%
  • Linh Evil

Votes: 22 26.5%
  • NATO

Votes: 1 1.2%
  • netwalker

Votes: 17 20.5%
  • nguyen

Votes: 7 8.4%
  • Quạt

Votes: 3 3.6%
  • Anh Già

• windysmile

Votes: 17 20.5%

• Total voters
    83
  • Poll closed .
Bác Nét ơi, sao tự dưng độ rày bác lại nhảm thế? Đang bình tay máy ở diễn đàn Phượt, đóng góp, chia sẻ ảnh ở trên diễn đàn này, sao lại đi dẫn chiếu ở diễn đàn khác nhỉ?
Em lại liên tưởng đến ông bạn em:
Hỏi: - Anh có biết bơi không?
Trả nhời: - À, bạn anh là đại kiện tướng bơi lội em ạ!

Chả nhẽ em lại mời bác Hoài Linh vào đây, reg cái nick HoaiLinh, rồi post độ 3 cái ảnh lên, thế rồi bác ấy ẵm cái thẻ 1G nhỉ? Đố các bác nào có máy ảnh to mà ko vote cho HL, sợ bị chê là tuy chụp ảnh xấu lại còn thiếu hiểu biết thì bỏ mẹ.

Em ko có thời gian theo dõi sát sao các bài trên Phượt nên ko nhớ đã từng thấy cái ảnh nào của HK chụp nghiêm túc post ở đây í chứ. Còn bản thân ảnh của bác, tuy là đẹp thật , nhưng hình như thấy có mỗi mấy cái ở topic Châu Phi (mà có đứa ác miệng còn bảo là cảnh đẹp như thế thì chụp P&S cũng ngon í chứ(NT)). Em có cảm giác, chắc là sai, rằng là phàm các bác hơi nghệ sĩ, cũng kén khán thính giả lắm, post ảnh ở đây toàn bọn trình thấp, chưa đủ tầm thưởng thức, nên ít post thì phải.

Mong rằng, với sự hâm mộ của các mem trong đợt bình chọn này dành cho bác, bác sẽ cho ACE có nhiều cơ hội được chiêm ngưỡng ảnh của bác ở đây hơn, thay vì phải đi lục ở các forum nhiếp ảnh khác (beer)
Mẹ ơi! Mẫu nghi nói hay quá!!!! (c)(c)

Bác Nét ơi, sao tự dưng độ rày bác lại nhảm thế? Đang bình tay máy ở diễn đàn Phượt, đóng góp, chia sẻ ảnh ở trên diễn đàn này, sao lại đi dẫn chiếu ở diễn đàn khác nhỉ?
Em lại liên tưởng đến ông bạn em:
Hỏi: - Anh có biết bơi không?
Trả nhời: - À, bạn anh là đại kiện tướng bơi lội em ạ!

Chả nhẽ em lại mời bác Hoài Linh vào đây, reg cái nick HoaiLinh, rồi post độ 3 cái ảnh lên, thế rồi bác ấy ẵm cái thẻ 1G nhỉ? Đố các bác nào có máy ảnh to mà ko vote cho HL, sợ bị chê là tuy chụp ảnh xấu lại còn thiếu hiểu biết thì bỏ mẹ.

Em ko có thời gian theo dõi sát sao các bài trên Phượt nên ko nhớ đã từng thấy cái ảnh nào của HK chụp nghiêm túc post ở đây í chứ. Còn bản thân ảnh của bác, tuy là đẹp thật , nhưng hình như thấy có mỗi mấy cái ở topic Châu Phi (mà có đứa ác miệng còn bảo là cảnh đẹp như thế thì chụp P&S cũng ngon í chứ(NT)). Em có cảm giác, chắc là sai, rằng là phàm các bác hơi nghệ sĩ, cũng kén khán thính giả lắm, post ảnh ở đây toàn bọn trình thấp, chưa đủ tầm thưởng thức, nên ít post thì phải.

Mong rằng, với sự hâm mộ của các mem trong đợt bình chọn này dành cho bác, bác sẽ cho ACE có nhiều cơ hội được chiêm ngưỡng ảnh của bác ở đây hơn, thay vì phải đi lục ở các forum nhiếp ảnh khác (beer)

Rủ Hoài Linh vào đây chơi đi, hấp diêm lão ý mới hay... :)):)):))

OK, rút kinh nghiệm. (beer)

Bạn Imim có chiến dịch tranh cử cho ai không để mình bầu :)

Có phải Hoài Linh nhà Quán Sứ không? Nếu thế Imim cứ mời vào chơi cho vui đi. Mình sợ là Hoai Linh vào còn bị "hấp diêm" như lời lão Són là đằng khác :))

Mình nghĩ chơi vui vẻ thôi mà bạn Imim có vẻ serious quá nhỉ. Take it easy đi bạn. (beer)

Last edited:
Hoài Linh là dân Pờ rồ đấy, chụp cực kỳ đơn giản nhưng rất hay... tuy nhiên.. hấp diêm thì vẫn bị hấp như thường :) mà còn dễ là đằng khác ...

Imim bảo lão ý thử vào đây xem nào :))

Bạn nào Admin chắc có thể xem được, thật ra mình cũng vote từ lâu rồi nhưng vào diễn đàn thỉnh thoảng phải đánh trống múa rối cho vui chứ có phải đi bầu cử tổng thống Mỹ đâu cơ chứ.

Không ngờ bạn Imim mong manh, nhạy cảm quá (wait) (beer)

Bạn lại còn suy luận nghiêm trọng quá. Mình không có ý gì hết, mình vào chơi cho vui, thấy ảnh nào phù hợp thì post. Diễn đàn về du lịch chứ có phải diễn đàn về ảnh đâu. Cái ảnh nào mình chụp theo thể loại travel photography hoặc phù hợp nội dung ở đây thì mình post. Bạn lại suy luận như thế có phải là hơi "chụp mũ" cho mình không?

Hoài Linh chụp ảnh đẹp rồi. Ảnh của Hoài Linh đẹp theo kiểu lãng mạn, các cô bé mới lớn, teen rất thích. Thời 90, Hoài Linh chụp ảnh cho báo Hoa học trò. Còn mình hồi đó đã kiếm tiền từ AP với AFP bạn ạ. Nhà mình cũng ngay gần nhà Hoài Linh, rỗi rãi mình cũng ngồi cà phê Quán Sứ suốt. Anh em cũng đã hợp tác với nhau đi kiếm tiền của tư bản, chụp thuê cho mấy dự án đầu tư nước ngoài ở Hà Nội thời đầu 90.

Mình cũng không nghĩ là ảnh của dân Pro thì không bị hấp diêm. Ảnh cực đẹp, bọn đầu trọc, râu dê nó vẫn nhặt được sạn như thường, nó mà nhặt được nó hấp diêm chết luôn ý chứ. Nó ném hòn sỏi nhưng nó ném trúng chỗ hiểm á :)

Last edited:
Hoài Linh là dân Pờ rồ đấy, chụp cực kỳ đơn giản nhưng rất hay... tuy nhiên.. hấp diêm thì vẫn bị hấp như thường :) mà còn dễ là đằng khác ...

Imim bảo lão ý thử vào đây xem nào :))

Nhưng em có quen lão ấy đâu, mình chỉ toàn làm khách uống cafe cho lão ấy phục vụ thu tiền thôi đấy chứ. Chả là sợt anh Gúc ra 1 bạn để dọa bạn Net thôi =))

Anh gạ bạn Net up ảnh lên đây mà hấp ;) Hình như bạn í ngại bị hấp nên ko post hay sao ấy, bạn Net nhờ? (beer)

Bạn nào Admin chắc có thể xem được, thật ra mình cũng vote từ lâu rồi nhưng vào diễn đàn thỉnh thoảng phải đánh trống múa rối cho vui chứ có phải đi bầu cử tổng thống Mỹ đâu cơ chứ.

ai bẩu tự nhiên Net lại đi đụng đến ĐV của imim cơ chứ, để yên cho ĐV còn quang hợp Mẫu Nghi nhá.

Mình là mình nhất quán từ đầu, hâm mộ là 1 chuyện, còn vote là mình vote bạn imim :))

Ấy, bạn chả nói sớm, làm mình vỡ tan hoang, các bạn chuốc rượu cho say bét nhè từ chiều đến giờ.

Mong bạn Net post ảnh chia sẻ thêm là chính, bạn ạ (beer)

Ừ quên mất là đụng đến Đại Vương của bạn Imim =)) Đầu óc mình dạo này lú lẫn thật, lại còn đúng lúc Imim đang "phê" thảm nào mà mình giật mình tưởng đụng phải tổ kiến lửa Woman-In-Love . :)

Ấy, bạn chả nói sớm, làm mình vỡ tan hoang, các bạn chuốc rượu cho say bét nhè từ chiều đến giờ.

Mong bạn Net post ảnh chia sẻ thêm là chính, bạn ạ (beer)

Bạn yên tâm, tớ mà mua được M8, tớ tám suốt ngày cho các bạn hấp diêm =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,725
190,159
Latest member
gamethekings
Back