What's new

OFF 2008 - Bầu chọn Tay máy ấn tượng nhất diễn đàn

Tay máy táy máy nhất diễn đàn

• anson

Votes: 5 6.0%
  • Black

• devinci

Votes: 1 1.2%
  • Linh Evil

Votes: 22 26.5%
  • NATO

Votes: 1 1.2%
  • netwalker

Votes: 17 20.5%
  • nguyen

Votes: 7 8.4%
  • Quạt

Votes: 3 3.6%
  • Anh Già

• windysmile

Votes: 17 20.5%

• Total voters
    83
  • Poll closed .
Vui ấy mà, bạn Net chọc lại tớ vì cái tội tớ bắt bạn ấy xê ra. Mẫu Nghi lại vào giáo huấn kiểu công chức thế. Tớ chụp chọt gì, chụp nhọt thôi :)

Chúng tớ lên đây giải trí là chính, ai muốn làm gì thì làm mà.

Tớ chả gúc ra bạn Hoài Linh là bạn nào . Ảnh bạn ấy có đẹp đến mấy thì cũng kệ bạn ấy. Đường bạn ấy bạn ấy đi nhể.

Bạn Nét khoe làm gì cái thời mới tập tọe mở cửa, bây giờ bạn về thi đấu kiếm tiền cho nó bờ rồ với các bạn khác đê ...

Tớ chưa voted bạn nào. Để ngâm cứu đã. Tớ coi vote của tớ là nhất :))

Ôi giờ mí thấy ''tình cảm'' lồng làn mà imim dành cho Đại vương , hố hố hố , dưng té cả 2 chậu nước vào bạn Net rồi thì ĐV lấy gì mà quang hợp đây ? :D

Bạn imim nói vui mà bác net, vẫn theo chủ trương tư duy của bác đấy chứ. Nhìn dân tình Thanks ầm ầm là thấy rồi.
Poll bầu cho vui, thêm tình thân mến thân giữa các bạn cùng sở thích, nên imim thấy bác cứ đùn đẩy cho người này người nọ, mới thấy hài quá, bèn làm 1 post.
Tiện thể cũng cà khịa người lập poll, phỏng imim?

Hôm qua đến nhà chú bạn Khoai Tây để chú ta khoe vừa nhận được cái chân máy Gitzo order hơn $1000 về. Tán phét một lúc chú bảo. Tại sao bọn Việt Nam mày có thể chụp ảnh đẹp với giá rẻ thế. Phá giá thế thì bọn tao chịu thế l...xxx nào được. Chú khóc lóc rằng chú có thằng bạn nối khố lấy cô vợ Việt Nam, chú ta bảo là chú ta sẽ chụp ảnh cưới cho vợ chồng thằng bạn nối khố. Nhưng khỗ nỗi, cô vợ Việt Nam bảo về Việt Nam làm đám cưới rồi chụp ảnh cưới ở Việt Nam. Chụp từ đầu đến đít, bao tiêu trọn gói từ quay video, chụp hình, có cả hình studio, có người trang điểm, ảnh phóng lớn trên vải bạt, lồng khung tranh đẹp đẽ, bao tiêu luôn cả quần áo cô dâu, chú rể, phù dâu, phù rể, đã thế lại còn các kiểu quần áo, từ khăn đóng áo dài kiểu truyền thống cho đến váy cưới kiểu phương Tây, rồi lại các kiểu váy tiếp tân, v...v Chụp ảnh ngoại cảnh, ô tô đưa đón, vài chú cầm hắt sáng với phụ tùng đồ chơi, đồ prop. Album làm cầu kỳ. Tất tần tật chỉ có $2000. Trong khi chú ta ở đây chỉ chụp ảnh, không cho thuê đồ, cô dâu chú rể phải tự đi thuê riêng, ảnh chụp không chú lấy $5000. Cô dâu chú rể cũng phải trả tiền cho chuyên viên trang điểm riêngm, chi phí quay video riêng.

Sau khi nghe thằng bạn nối khố nói có $2000 xong, chú khóc bằng tiếng Mán :) Chú bảo nếu thế tao đi chụp không đủ tiền mua đồ chơi, chứ trả thế nào được tiền chi phí cho cái studio :)

Last edited:
Thế lấy tiền như chú Tây kia cũng khóc bằng tiến Mán ở VN luôn nhá :))
Bên bọn Pháp lợn, chụp chân dung kỷ niệm tất cả khách mời thôi ý, chúng nó tính đâu ra 2 khìn oi =))

Hôm qua đến nhà chú bạn Khoai Tây để chú ta khoe vừa nhận được cái chân máy Gitzo order hơn $1000 về. Tán phét một lúc chú bảo. Tại sao bọn Việt Nam mày có thể chụp ảnh đẹp với giá rẻ thế. Phá giá thế thì bọn tao chịu thế l...xxx nào được. Chú khóc lóc rằng chú có thằng bạn nối khố lấy cô vợ Việt Nam, chú ta bảo là chú ta sẽ chụp ảnh cưới cho vợ chồng thằng bạn nối khố. Nhưng khỗ nỗi, cô vợ Việt Nam bảo về Việt Nam làm đám cưới rồi chụp ảnh cưới ở Việt Nam. Chụp từ đầu đến đít, bao tiêu trọn gói từ quay video, chụp hình, có cả hình studio, có người trang điểm, ảnh phóng lớn trên vải bạt, lồng khung tranh đẹp đẽ, bao tiêu luôn cả quần áo cô dâu, chú rể, phù dâu, phù rể, đã thế lại còn các kiểu quần áo, từ khăn đóng áo dài kiểu truyền thống cho đến váy cưới kiểu phương Tây, rồi lại các kiểu váy tiếp tân, v...v Chụp ảnh ngoại cảnh, ô tô đưa đón, vài chú cầm hắt sáng với phụ tùng đồ chơi, đồ prop. Album làm cầu kỳ. Tất tần tật chỉ có $2000. Trong khi chú ta ở đây chỉ chụp ảnh, không cho thuê đồ, cô dâu chú rể phải tự đi thuê riêng, ảnh chụp không chú lấy $5000. Cô dâu chú rể cũng phải trả tiền cho chuyên viên trang điểm riêngm, chi phí quay video riêng.

Sau khi nghe thằng bạn nối khố nói có $2000 xong, chú khóc bằng tiếng Mán :) Chú bảo nếu thế tao đi chụp không đủ tiền mua đồ chơi, chứ trả thế nào được tiền chi phí cho cái studio :)

Net nên theo đường này, đảm bảo mua M8 dễ như trở bàn tay á:LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,553
190,118
Latest member
abmintern
Back