What's new

OFF 2008 - Náo nức chờ ngày gặp nhau nhân dịp 1 năm cùng chia sẻ sở thích

Chắc chắn có giải cho các Phượt nhí, đặc biệt là Phượt nhí Bob và Phượt nhí nhà NATO.
Bé nào muốn tham gia ứng cử tranh chức Phượt nhí cừ nhất năm naòooooooo, lên tiếng nhé, à quên, bố mẹ lên tiếng nhé

Nhà em cũng muốn đi, nhưng đang tuổi xì tin, lại không có quen biết ai nên đến gặp các cụ người cao tuổi ngại cực kì luôn.

Nhà em cũng muốn đi, nhưng đang tuổi xì tin, lại không có quen biết ai nên đến gặp các cụ người cao tuổi ngại cực kì luôn.
Yên tâm đi, bạn cứ đi tranh giải Phượt nhí với bạn Bob trên kia nhé! Đảm bảo kiểu gì cũng được ăn kẹo!

Yên tâm đi, bạn cứ đi tranh giải Phượt nhí với bạn Bob trên kia nhé! Đảm bảo kiểu gì cũng được ăn kẹo!
Em không cần tranh giải với bạn Bob. Em chỉ cần thế chỗ bạn Bob một lúc thôi. Kiểu như nằm lòng Black chẳng hạn (NT).

Em nghe mà bồn chồn hết cả người. Chờ em chút nhé em sẽ cố sắp xếp để tham gia vụ này. Cơ hội ngàn năm đến rồi bà con ơi!

Ơ, thế mà em cứ tưởng phuot.com khai trương hôm 7/7/2007 chứ? Em còn nhớ hôm đấy bác SơnTT chạy cong đít từ Thổ Hà về để kịp bữa bia chào mừng site cơ mà!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back