What's new

OFF 2008 - Náo nức chờ ngày gặp nhau nhân dịp 1 năm cùng chia sẻ sở thích

Updated

1. Toet
2. Quạt
3. Kận
4. Black
5. CVN
6. Minhtua
7. Matador
8. Jinxia
9. Trucviolet
10. Batman
11. Vn Ken
12. Chin
13. Ong
14. Họ nhà Ong
15. Babel
16. Hoankiem (dập dòm)
17. Ducko
18. Nguyen (Đk hộ )
19. Zim mở
20. Zim mờ phẩy
21. Virgo
22. Nambu (Đk hộ )
23. Maytrang (Đk hộ )
24. yeumaudo (dập dòm)
25. Rosy ( lưỡng lự )
26. thutrang
27. Sún
28. 2Su
29. QuynhEm
30. Anton (???)
31. Chuối đây
33. Imim (paid)
34. F19 đâu nhở ???
35. Hbquang
36. Hbquang phẩy
37. Twin
38. Nhimxu
39. Vuthanhminh
40. Mei
41. Lets go
42. Bạn Vịt đi đâu ấy nhở ????
43.

Gần 50 zồi bà con ơi cố nhên! cố nhên
Bác Hbquang làm luôn 2 xuất chứ nhỉ ???

50. MeoHQ và Toàn CC và 98 đứa con nít dưới 12 tuổi

Last edited:
ÔI, đóng tiền cho BTC đê, F19 đâu chim mồi phát (NT) :LL

Ơ, cả làng, có ai thấy Chitto đâu không? Cứ đắm chìm trong vinh quang mà không thấy vào con fơm đi ỌP nhỉ??? :T

báo cáo là em cũng xin bon chen tham gia buổi gặp mặt nhân dịp phượt tròn 1 tuổi ạ. Em đăng kí nick cũng lâu lâu rồi, mới phượt cùng các phượt thủ được 1 chuyến Hạ Long năm ngoái, cũng nhiều kỉ niệm vui đáo để, hôm tới em xin được cung cấp cho Ban tổ chức 1 số ảnh hot của 1 số phượt thủ và admin Phượt danh nổi như cồn on Hạ Long by night 2007 để tiện show hàng hôm sinh nhật này đấy ạ ;)(c)

Vâng, salsa thì em cũng biết 1 ít, nhưng ko dám qua mặt bạn Mei đâu ạ hihi.

Tình hình là em có quen một nhóm các bạn belly dancer, ko bít có rủ đến giao lưu được ko ạ (NT), gái chắc là always welcome phỏng các bác? (beer)
Mấy gái đấy cũng máu phượt lắm, 16/08 có 2 em đi theo box dulich bên ttvn đi MÙ Căng Chải đấy ạ (máu thế ko biết, nghe cái tên đã thấy Chài căng mủ rồi hehe), em bận vụ ĐỒ sơn đêm lửa trại Hawai HAFLA tháng 8 với hội Bellydance Club chứ ko thì cũng cố mà Chài căng mủ với bọn nó rồi :D

Anyway có nhà bác nào muốn tham gia giao lưu Đêm lửa trại ở Đồ sơn với hội Bellydance Club ko ạ, chương trình hứa hẹn hấp dẫn lắm các bác ạ, có màn biểu diễn Hawaii Hula Dance tập thể của các thành viên câu lạc bộ và trình diễn trang phục Bellydance, Hula dance do các thành viên CLB tự thiết kế.... (c)
Thôi ko để loãng topic này, nếu các bác quan tâm thì em sẽ post nội dung chương trình Đêm lửa trại Đồ sơn ở topic khác.

BTC rất mong bạn Mei và các bạn khác của Mei sẽ đến tham gia ọp và góp phần làm nóng lên không khí của ngày hội ngộ bằng những màn salsa nóng bỏng (c)

Vì vậy bạn Mei có thể tổ chức 30' Salsa để dành tặng các thành viên của Phượt.com không nhỉ??? (beer)

Thanks Let's Go phát! Nhớ đừng lộ hàng của anh nhé! Nhớ đấy! Mấy cái nhạy cảm ấy, cất kỹ nhé! Thỉnh thoảng ngang ra cười hí hí một mình thôi nhé! :D

Lày lày, Đồng chí chị Bờ lách nghỉ đi nhá. Nhà iem ko có Em mở Sê siếc gì đâu đới! Ăn chơi thoai. Hị hị.

Last edited:
Mình bay cả mười mấy tiếng chỉ để về dự Gặp mặt các bạn cùng sở thích. Vậy các bạn ở miền Nam, miền Trung cũng hăng hái lên nhỉ.
baxu có bám dưới cánh tớ không? Chúng mình cùng bay về, nào.

Mình bay cả mười mấy tiếng chỉ để về dự Gặp mặt các bạn cùng sở thích. Vậy các bạn ở miền Nam, miền Trung cũng hăng hái lên nhỉ.
baxu có bám dưới cánh tớ không? Chúng mình cùng bay về, nào.

è è, thế mới đúng là thần tượng chứ ;)

Bám nhá, cứ chỗ nào chắc nhất thì bám nhá

Bám nhá, cứ chỗ nào chắc nhất thì bám nhá

Chẹp , mình tiếc quá, năm nay mà không trót bỏ việc thì thế nào cũng tranh thủ được vé như hồi trước mời Toet về dự hội tổng Du để mời bạn Baxu . Thế mà ngày xưa Mme từ chối.

Bạn Baxu ơi, Tớ đã hỏi vé AirFrance Sale rẻ nhất cũng gần 900E cơ , hu hu!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back