What's new

OFF 2008 - Offline Phượt - vượt khoảng cách NOW NOW NOW!!!!

Chỗ cq anh Quạt ra đây quá gần còn gì, thế nhà mình có cần em hỗ trợ gì không ạ? Em thích món rượu vang tẩm quế của họ lắm, đồ cocktail nhà này pha rất ngon + thêm những món ăn em đã thẩm định.

Vì vậy, còn suy nghĩ gì thêm khi không gửi ảnh của người yêu thương hay những kẻ tử thù cho tớ, các bạn sẽ biết thế nào là hối hận!!! :S

À, nhầm sẽ biết thế nào là không hối hận!;)

Black tớ cần ảnh thành viên của 4R gấp gấp gấp, trong mọi tình huống, ở mọi tư thế để làm nên lịch sử của diễn đàn (kiss). Gửi ảnh ở kích thước 1200*800 pixel cho tớ NGAY - SOS theo địa chỉ: [email protected]

Chân choọnng cám ơn sự hợp tác của các bạn!

Anh có ảnh của một lũ admin, trừ madam, đang chổng mong lên trời em có thích không =))=))=))

Vừa đi ra in Banner. Cái thằng thiết kế nó cười khẩy nói: Trông anh to béo thế này mà thiết kế cái banner để đeo lên ngực áo à, sao ki bo thế ông anh:(:(. Mình xấu hổ éo chịu đc:shrug::shrug: Trông có đến nỗi nào đâu mà để cái ảnh bé thế, lúc in to nó mà rạn hình anh đừng trách nhá. Tự nhiên mang tiếng hộ cái con LE mới đau chứ:help:help

Vừa đi ra in Banner. Cái thằng thiết kế nó cười khẩy nói: Trông anh to béo thế này mà thiết kế cái banner để đeo lên ngực áo à, sao ki bo thế ông anh:(:(. Mình xấu hổ éo chịu đc:shrug::shrug: Trông có đến nỗi nào đâu mà để cái ảnh bé thế, lúc in to nó mà rạn hình anh đừng trách nhá. Tự nhiên mang tiếng hộ cái con LE mới đau chứ:help:help
=)) =)) =)) Cho anh cười spam cái. Khổ thân chú Bự =)). mf có nhớ bẻ hai cái bàn chân và bỏ cái thẻ bài chưa thế?

Bạn Toet với bạn Đấu sĩ vào xác nhận đồng ý để tớ gửi ảnh cho bạn Black, bạn ấy vừa liên lạc nhưng tớ phải chờ sự chấp thuận của các bạn theo nguyên tắc tôn trọng bản quyền...

Bạn nào đồng ý thì không cho ý kiến gì nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back