What's new

OFFLINE Phượt lên 4 - KV miền Bắc: Hạn đăng ký 15/8/2010

Cọc thì có đây rùi ạ.. Nhưng đăng ký đi sinh nhật này có deadline không ạ?. Nhà cháu cũng ham hố lắm, nhưng có mấy cái lịch tầm tầm đó mà chưa cái lịch nào cụ tỉ cả, chắc phải đến cuối tuần mới confirm được. Sợ Phượt mình anh em máu me đi đông quá, không kịp đăng ký thì bùn lắm ạ.

Sinh nhật lần này là cơ hội ACE gặp nhau - Mình sẽ cố gắng hạ sơn để tham gia vụ này mới được -> Rất mong được gặp ACE

Cọc thì có đây rùi ạ.. Nhưng đăng ký đi sinh nhật này có deadline không ạ?. Nhà cháu cũng ham hố lắm, nhưng có mấy cái lịch tầm tầm đó mà chưa cái lịch nào cụ tỉ cả, chắc phải đến cuối tuần mới confirm được. Sợ Phượt mình anh em máu me đi đông quá, không kịp đăng ký thì bùn lắm ạ.

Lần này mà đi được gặp Thuân "Em " thì hay quá - cố gắng đi nhé.

Re: OFFLINE Phượt lên 4 - KV miền Bắc: Kế hoạch + Đăng ký tham dự

Nhà em có cái lều 2m x 2m mới mua chưa có dịp dùng lần nào. Có em gái nào muốn ngủ nhờ thì để nhà em mang đi nhá. Mấy lão đại ca đi thì cho em đi cùng nhá. Hội nhậu off trước để lên kế hoạch nhể...:))

tình hình là rất tình hình, miền bắc các bác kế hoạch đến đâu rồi vậy....Đội tiền trạm đi từ Hn có gì cho mình một chân tham gia nhẩy

Last edited:

Có một đội tiền trạm sẽ đi từ sáng thứ Bảy (21/8) đấy herovdc ơi :)

Bác CVN cho em đi cùng đội tiền trạm luôn nhá. Nhà em sẽ có gắng mang đồ nghề kiếm vài con vược, tráp làm mồi nhậu nhỉ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back