What's new

OFFLINE Phượt lên 4 - KV miền Bắc: Hạn đăng ký 15/8/2010

Re: OFFLINE Phượt lên 4 - KV miền Bắc: Kế hoạch + Đăng ký tham dự

Bác CVN cho em đi cùng đội tiền trạm luôn nhá. Nhà em sẽ có gắng mang đồ nghề kiếm vài con vược, tráp làm mồi nhậu nhỉ...

Tớ dẫn ra chợ Ga trước khi đi Đồ sơn nhá

Tớ dẫn ra chợ Ga trước khi đi Đồ sơn nhá

Bạn Thik ui, tớ không định mua cá đâu sao phải vào chợ Ga. Mà lo gì ở Hải Phòng là đất của anh em PHP nhà mình mà. Có chú Hồng Phi hứa với miềng một bữa rồi.

Có chú Hồng Phi hứa với miềng một bữa rồi.

Sao chú cứ mang anh ra giữa chợ nói xấu thế này..? Hôm nào "vô phúc" mà về HP anh thuê "sát thủ chân dài" phản đòn là không đỡ được đâu...:)) Anh nhìn tướng chú thì cũng chỉ trong "Phòng thí nghiệm" thôi...=))

P/S "Phòng thí nghiệm" mà không hiểu thì PM riêng cho ( Thik_di_choi) nhé.

Sao chú cứ mang anh ra giữa chợ nói xấu thế này..? Hôm nào "vô phúc" mà về HP anh thuê "sát thủ chân dài" phản đòn là không đỡ được đâu...:)) Anh nhìn tướng chú thì cũng chỉ trong "Phòng thí nghiệm" thôi...=))

P/S "Phòng thí nghiệm" mà không hiểu thì PM riêng cho ( Thik_di_choi) nhé.

Hồng Phi thì chỉ chém gió là giỏi thôi, chứ gặp Anh Hùng là mất điện ngay. Mai Hero xuống Hải Phòng để bắt đền Hồng Phi vụ gì đấy.

Có vẻ như các bác này khoái đi tiền trạm. Chắc là buổi chiều ở khu không có xe đạp nên đi buổi sáng để tới thăm khu xe đạp thì phải. E se đi nghiên cứu tiền - tiền trạm ngày 20/8 bác nào tham gia cùng em nào?

Hì, mình có nên tổ chức cuộc thi thế này không, kèm theo slogan "Vì một Đồ Sơn không xe đạp" :D

attachment.php

Hì, mình có nên tổ chức cuộc thi thế này không, kèm theo slogan "Vì một Đồ Sơn không xe đạp" :D

attachment.php

Tiếc nhỉ,a đang định đạp xe ra ĐS để off,lại phải dùng phương tiện khác hả e?

attachment.php

Không nên. Chính vì có "xe đạp" thì Đồ Sơn nhà mình mới nổi tiếng và được toàn quốc biết tiếng đấy em ah...=))

Không nên. Chính vì có "xe đạp" thì Đồ Sơn nhà mình mới nổi tiếng và được toàn quốc biết tiếng đấy em ah...=))

Ai đi xe đạp cứ đi. Đổi thành "vì một Đồ sơn không trông xe đạp". Để nó mất xe thì nó cũng đi bộ giống ta thôi. Bỏ qua vụ xe đạp này đi vì hình như cũng có trò chơi đi xe đạp đôi mà.

Việc của chúng ta là góp sức cho một buổi xõa hết mình nhẩy

Cho nhà Ong ủn ỉn góp cỗ phượt 1 miệng ăn, 1 miệng dập dòm.

Ngoài ra, để tiếp thị cho hình ảnh Hoang Dại và Máu Lửa của nhà Ong, Ong lại bày trò mua vui cho các bạn, nhẩy? Những trò này, chậc chậc..so về độ nóng hổi thì cứ vừa phải thổi vừa chơi! hệ hệ! Nhà Kiara cứ chuẩn bị ít bình cứu hòa đi là vừa nhé! hot, hot lắm đấy!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back