What's new

Phịch Phịch - Trời ơiiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Các bác tham khảo thêm tour PQ của anh tuanxipo ạ.
https://www.phuot.vn/threads/5533-Tour-Phú-Quốc-giá-rẻ-dành-cho-yêu-cầu-trải-nghiệm

Còn đây là chuyến đi của bác Dudi nhà phượt mình.
https://www.phuot.vn/threads/2203-Những-con-đường-Phú-Quốc

Để đi hết đảo thì cần ít nhất 3 ngày, lịch 4 ngày 3 đêm mà em đang làm đúng chỉ là cưỡi ngựa xem hoa và chủ yếu là chạy, chạy và chạy. Em thì em ko ngán, chỉ sợ mấy chị mệt thôi. Còn nghỉ phép nhiều quá em e không nhiều anh chị em xin phép được.

Kế hoạch là tháng 8 đi PQ, xong là tháng 10 đi Đảo Coto nhé cả nhà?

Nhà Trời ơi, sao mà vắng thế. Bé Minh đâu rồi, ốc tiêu đâu rồi...?

Bớ anh kaka, bé Minh đi Cần Thơ òi. Còn ốc tiêu đang chạy cong đít lên vì tăng ca kìa, :D. Chủ nhật này em đi Nam Cát Tiên xong rùi sẽ kể chuyện cho nhà mình nghe. Bác winbook chắc cũng giống tình cảnh của ốc tiêu, cũng đang vật vã vì việc, còn bác chumbao, khunglongcoi thì em ứ biết.

Bớ anh kaka, bé Minh đi Cần Thơ òi. Còn ốc tiêu đang chạy cong đít lên vì tăng ca kìa, :D. Chủ nhật này em đi Nam Cát Tiên xong rùi sẽ kể chuyện cho nhà mình nghe. Bác winbook chắc cũng giống tình cảnh của ốc tiêu, cũng đang vật vã vì việc, còn bác chumbao, khunglongcoi thì em ứ biết.

Sao Mio hiểu hoàn cảnh của a Winbook thế? đa tạ đa tạ . . . :)

Hu hu dạo này bận quá, về đến nhà là lăn ra ngủ. Hôm nay vào lại diễn đàn thấy mọi người tám quá trời, nhớ quá đi thôi. Mai đi Nam Cát Tiên với Mia :)

Ốc ơi, mai nhờ ai chở qua 221 Lê Đại Hành nha. 5h xe xuất phát đó nha.

Xin lỗi cả nhà vì em không rủ nhá, do chuyến đi này hạn chế số người tham gia. Sắp tới có chương trình trung thu ở Trà Vinh và Noel ở KonTum, khi nào có thông tin thì em sẽ up cho cả nhà biết.:D

Một vài hình ảnh cá nhân trong chuyến đi Tà Lài lần này.

Ốc tiêu và bạn mới, Tân béo.

Ốc tiêu xinh đệp - Chị Yến công ty của mio

Ốc tiêu - Chị Yến nữa

Lại là Ốc tiêu và chị Yến. Chùi ui, sao hai người này nhiều hình thế nhỉ?

Mio này. Cứ vênh cái mặt lên nhá, chúng oánh cho một phát xẹp lép như con tép giờ.

Cướp dưới giàn mướp thui nhé.

Last edited:
Nhìn Ốctiêu nhí nhảnh , dễ thương quá. Còn Mio sao dạo này em tàn tạ quá dzậy (NO)? Mới sắm đôi dép râu nhìn bụi thế , rửa đi nha không rửa là mau đứt dép lắm đó =)) hehehehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back