What's new

Phịch Phịch - Trời ơiiiiiiiiiiiiiiiii

Status
Not open for further replies.
Hehe, chị iu ơi, chị iu cứ mơ đi, mơ đâu có tốn xiền đâu. Mai mốt chị với anh í mi nhau trong buổi chiều tà, trời có mây ửng hồng, lại đứng ngược sáng nha. Chu choa, 1 tấm hình đẹp nha. Iem là iem chỉ chụp 2 cái mỏ đang mi nhau thoai.

@anh khunglong: từ 21/7 - 25/7 VT có liên hoan ẩm thực thế giới. Nhưng mà VT đi cũng ko có nhiều chỗ chơi.

Vậy có 2 phiếu cho PQ cuối tháng 8 của em và anh khunglong. Các bác còn lại sao ạ?

@chị binhnguyen: woa, chị gái bắt đầu iu hoang đảo sầm uất của mình rùi. Yêu đời rồi mai mốt yêu người nữa là chuẩn ko cần chỉnh luôn nhá. Hun chị cái chóc!:L

Kakathinh vote cho chuyến phú quốc , nhưng nhớ là cuối tháng 8 nhé, vì anh còn thi cữ nữa bé Mio ơi

Mơ những điều không có thật á?
Nhưng mà người ta mi nhau thì làm sao mà chụp được cải mỏ nhỉ, đâu có dễ thế, hihi..

Bi giờ thì ok hơn lúc sáng rùi. À, em báo với cả nhà là em đang làm plan phượt PQ vào cuối tháng 7 hoặc cuối tháng 8 này. Tình hình là có thể e phải đi trực chiến dưới Phú Mỹ, VT 1 tháng (khoảng giữa tháng 7 bắt đầu) nên em khó/ko thể đi PQ cuối tháng 7. Cả nhà cho e ít còm men dzới.

Mio oi, đi PQ vào cuối tháng 8 thì cho mình đu theo với nha:D, còn nếu có xuống VT thì a nô cho mình, mình sẽ rủ Mio đi cafe...hỉ..hì..

Hôm CN, mới chat với chúa đảo Nhân. Nhân than thở: " Ra CD làm nhớ cảnh nhớ người ở SG quá . . ." Còn mình thì ngược lại " Về SG rồi, sao mà nhớ CD quá . . . "

Hehe, chị iu ơi, chị iu cứ mơ đi, mơ đâu có tốn xiền đâu. Mai mốt chị với anh í mi nhau trong buổi chiều tà, trời có mây ửng hồng, lại đứng ngược sáng nha. Chu choa, 1 tấm hình đẹp nha. Iem là iem chỉ chụp 2 cái mỏ đang mi nhau thoai.

To Mio và các ace,

Có thông tin gì về Phú Quốc, Vũng Tàu hay bất cứ chuyến đi nào nhớ update 2 chị Thanh-Thảo với nha (offline trên YM cũng được, hihihi...).
Sorry em, 2 chị hiếm khi lên phuot, sợ thông tin bị out update, rùi nhỡ chuyến đi với mọi người.

Thks em nhiều nhá....

Các bác tham khảo thêm tour PQ của anh tuanxipo ạ.
https://www.phuot.vn/threads/5533-Tour-Phú-Quốc-giá-rẻ-dành-cho-yêu-cầu-trải-nghiệm

Còn đây là chuyến đi của bác Dudi nhà phượt mình.
https://www.phuot.vn/threads/2203-Những-con-đường-Phú-Quốc

Để đi hết đảo thì cần ít nhất 3 ngày, lịch 4 ngày 3 đêm mà em đang làm đúng chỉ là cưỡi ngựa xem hoa và chủ yếu là chạy, chạy và chạy. Em thì em ko ngán, chỉ sợ mấy chị mệt thôi. Còn nghỉ phép nhiều quá em e không nhiều anh chị em xin phép được.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,636
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back