What's new

[Đã hủy] Phil: Manila - Boracay từ 27/5/2013 đến 01/06/2013

Mình định phượt Manila / Boracay từ 27/5 -> 1/6.
Mình là nam, đi một mình & đã book vé.
Dự đinh là 3 ngày / 2 đêm ở Boracay.
Thời gian còn lại ở Manila & nhưng thành phố quanh đó (Angeles City ??? :D ) .
Welcome thêm mọi người đi chung cho vui.
Tụi mình đi chung nhưng ko có leader, chủ yếu phân công nhiệm vụ 1 số thứ, rồi cùng nhau khám phá theo tinh thần dân chủ tốt nhất cho cả nhóm.
Tiền bạc thì ai tiêu người ấy trả.
Tổng chi phí dự tính khoản gần $100 mổi ngày.

Plan:
26/5: Tới MNL lúc gần nữa đêm. Lo mua sim, đổi tiền ... & về KS ngủ. (chưa xác đinh KS)
27/5: Ăn chơi ở Manila & gặp mặt tất cả các bạn muôn đi cùng. Ngủ đêm ở MNL.
28/5: Bay qua Boracay & overnight ở Boracay (chưa xác đinh KS)
29/5: Boracay
30/5: Bay về MNL
31/5: Manila
6/1: Bay về SGN

Bạn nào muốn tham gia thì để YM lại để tiện liên lac nhé. Hoặc có nhóm nào đi dịp này & muốn gặp mặt & hang out ở Boracay cũng ok luôn :).

Last edited:
Bạn dự kiến chốt đoàn bao nhiêu người? vui lòng cập nhật thêm thông tin cho anh em biết nhé! Chúc bạn có chuyến đi thú vị.

Last edited by a moderator:
Mình là nữ,có tham gia đc ko bạn???Nếu có cho mình thông tin book vé với...

Ai tham giả cũng welcome hết. Bạn nữ thì mình sẽ xach hành lý dùm, nhưng nhớ đừng đem hành lý nặng quá :D. Plan mình đã update ở trên rồi. Có gì gonewiththewind để YM lại để tiện liên lạc hí.

Minh dang o Manila, ngay trung tam makati. Neu ban can thong tin j khi o manila 2ngay cuoi thi co the nhan minh, neu ranh minh join nhe.

Cám ơn bạn. Hiện tại thì vẩn chưa có ai đăng kí muốn đi chung, nên mình chưa plan chắc chăn & không biết có ở lại Manila lâu không. Nếu ở lại Manila thì mình sẽ pm ban.

2 vc mik đi manila - boracay từ 29/5-4/6, mik có 3 ngày ở Boracay từ 29 -1/6, rất vui nếu được tham gia cùng các bạn, đang lo đi 2 vc buồn hihi.

2 vc mik đi manila - boracay từ 29/5-4/6, mik có 3 ngày ở Boracay từ 29 -1/6, rất vui nếu được tham gia cùng các bạn, đang lo đi 2 vc buồn hihi.

2 vc đi Boracay là romantic quá rồi, buồn gì nửa. Mình cũng đang đinh đổi plan lại & đi Manila trước, Boracay sau. Chắc là sẽ trùng ngày với 2 bạn. Tới lúc đó liên lạc & hang out cho vui.

add nick YM tớ: teddysky281 nhé, nhà mik thik đi đông đông cho chồng có bạn nhậu hihi, rất vui nếu đc join cùng các bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back