What's new

Phượt lên 4 - Hồ Cốc sập nốc

Màn ăn chuối hả, tichuot với phe màu xanh so coi chuối ai to hơn

attachment.php

Nhưng nhìn kỹ đi, chuối của phe tím mới là hàng khủng nè

attachment.php

tichuot và anh màu xanh sau một hồi đắn đo suy nghĩ vì sợ chuối mình không ngon, không to bằng nên, kẻ kéo áo, người vén quần lên để tăng thêm phần thu hút, nhờ vậy mà chị Ba Mio đã nhanh chóng nuốt gọn chuối của tichuot, ặc ặc...còn chị Summer_Flower thì nhăn mặt vì chuối màu xanh còn chát quá...

attachment.php

Trong khi đó 2 cô gái phe tím đang rất cặm cụi ăn chuối của trantin84, anh chàng cao, to, đạp zai nhất đội tím...hàng Việt Nam chất lượng cao.

attachment.php

attachment.php

Sáng nay ngủ dây thấy đã lên 6 trang nhanh thật. Nhưng trò ăn chuối ấn tượng quá đi.

Chương trình SN đã qua đi, phải nói là quá vui, quá ấn tượng để lại trong lòng mọi người kể cả mình những kí ức khó quên...
Cám ơn BTC và tất cả các thành viên đã hết mình cho lần SN thứ 4 thật hoành tráng và đầy tình nghĩa của các Phượt thủ. Sẽ mãi không quên trong lòng mỗi người phải không các bạn?

Last edited:
Tình hình là up hình lên mediafire từ sáng tới giờ mà vẫn chưa hết. Đấy là nhà em chỉ đảm nhiệm phó nháy nháy từ khi đoàn đặt chân đến Hồ Cốc và đến khi chuẩn bị đi ăn chiều. Em nói thế là các bác hiểu mức độ sôi động của sinh nhật Phượt lần này cỡ nào rồi. Em up trước và gửi link để phục vụ tình hình thời sự nóng sốt của "Hồ Cốc - Sập nóc" và các bạn có thể tải hình của mình. Em sẽ từng bước up hình lên topic và tường thuật chi tiết hầu cả nhà.

Cho spam cái nhé, cái ngón tay kẹt cửa đó về đến nhà ai cũng trợn mắt nhìn :shrug:, rùi sau đó bò ra cười đó, huhhu, lần đầu tiên bị kẹt nặng vậy đó 5 ngón đen thùi lùi :T. Sau 1 đêm ngon giấc với bầy muỗi, và 1 buổi sáng sexy kéo co, giờ thân tui đây một nửa màu chấm bi đỏ (muỗi cắn :(( ) và 1 bàn tay bầm đen. Dù sao cũng rất phục các vị Tổ chấy đã tổ chức 1 đợt lửa trại máu lửa và hoành tráng hải sản:L. Ọp ẹt sớm nhé, chứ đợi cuối tuần thì có vài đồng chí phó nháy lại đi phượt tiếp đấy :gun.

Bác Lương ơi , em cứ tưởng mình em lạc đường , ai ngờ em lại có đồng minh , tối hôm qua vào phuot.com đến topic cũ , thấy chỉ có 1 mình xem , lại trách các zai , các gái trẻ đẹp sao mà yếu thế , mình cứ tưởng mình còn gân , ai ngờ tại mình ếch quá . sau 1 hồi lục lọi , mới biết mình đi << đậu phộng>> . Nói thật tình thì cái khoản vi tính mình hơi bị dốt , phải nhờ con cháu nó up dùm các hình ảnh mình quay phim SN phượt . Mọi người cứ show hàng trước đi , mình sẽ show hàng sau . Với lại dồn dập quá , coi chừng bị trúng thực đó . Chào cả nhà

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,622
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back