What's new

Phượt Phú Quốc lần 3 Ngủ Hoang Đảo với Tuanxipo

Chuyến đi Phú Quốc lần 3 vừa xong, thêm nữa những kỷ niệm và trải nghiệm mới với Phú Quốc. 34 bạn đã tham gia phượt Phú Quốc lần 03 như vậy tổng cộng 03 lần đã được 93 member của Phượt đi Phú Quốc với Tuanxipo rồi .

Cảm Ơn sự ủng hộ của tất cả Mọi Người trong đoàn.:L
Cảm Ơn Mi Hương leader của đợt 03.(BB)
Cảm ơn bạn Dũ và LongCondao đã hỗ trợ quá nhiều cho chuyến phượt lần 03.

Mọi người share hình và lời vbình ở đây , mọi người có hẹn offshare hình thì chủ động nhé.

Hẹn gặp các bạn lần sau , hẹn gặp các bạn lỡ chuyến này vào Phượt Phú Quốc Lần 4 (tháng 03/2012)

Kết thúc chuyến đi bằng 1 giấc ngủ mê hồn ... từ 2h sáng đến 4h chiều :)) ..... Ngày mai rãnh sẽ post ảnh lên cho anh em xem nhé

Cám ơn các em bé nhỏ và các anh các chị bự con đã cho mình 1 thời gian thú vị và đầy cảm giác rạo rực :))
CinDy Thái Tài up ảnh nhanh nhanh nào :D

trời ơi mọi người được về ngủ say xưa, ganh tỵ vô bờ bến, kiwi 6h sáng phải lôi cổ dạy rùi, và sẽ tiếp tục thức típ 24h típ theo...oai trực bệnh viện, thật là phê càng.

Cám ơn 3 "anh giai" ngoài đảo + leader dễ thương + các ACE nhà mình đã cho maica - "lần đầu tiên" trải nghiệm - một cảm giác tuyệt cú mèo... Cảm giác yomost thế mà giờ mới biết, nhờ sau chuyến đi này đây cũng là lần đầu tiên tham gia diễn đàn nốt, haha.
Chúc cả nhà đầu tuần dzui dze!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back