What's new

Rủ rê đi Lao băng oto, tháng 10 / 2009

Status
Not open for further replies.
Tụi mình có 4 boy muốn rủ các bạn là girl đi Lao vào thang 10 này, lich trình như sau: Hà Nội - Lao Bảo ( đi đường HCM nhé) - Svannakhet - thakhet- Vientian - Vangvieng - Luongphabang - Phonsavan - Xiengkhoang - Namkanh - Vinh - Hanoi , bạn nào muốn đi PM nhé YM mysteryvn

Vưa rôi thây bác Gpmst đi off với bác Hasapa về ca ngợi bác vui tính lém, hâm mộ hâm mộ:D Khi nào rảnh rỗi oánh quả liều hẹn off với bac cái nhé.(beer)

Hơ, sao bác Gpmst (tên đọc trẹo cả mồm) ca ngợi vui tính mà bác Guoc_moc lại phải oánh quả liều mới dám gặp, động viên cho đỡ ngại này: hôm nào off đội mũ bảo hiểm nói chiện nhá ;)

Hơ, sao bác Gpmst (tên đọc trẹo cả mồm) ca ngợi vui tính mà bác Guoc_moc lại phải oánh quả liều mới dám gặp, động viên cho đỡ ngại này: hôm nào off đội mũ bảo hiểm nói chiện nhá ;)

Hớ hớ! tên tớ hay thía mà bác bảo đọc trẹo cả mồm:LL:LL:LL Nhà bác guoc_moc bán thuốc liều mờ bác ấy uống thuốc niều có mất phí đâu=))=))=))

Đi bằng ôtô là em thích nhất nhưng lại bị trùng lịch khác rồi. Tiếc ghê. Ngồi nhà chờ bác đi về để học hỏi kinh nghiệm vậy :).

Hớ!! bác yên tem, e đi chuyêns nờ vào chỗ nào "ngu" iem báo với bác nhé! thế bác muốn tìm hỉu chỗ "sướng" kô thía?(NT)(NT)

Cám ơn bác Hà Sapa đã động viên nên đã đỡ ngại và thấy máu đã ấm lên. Thế hôm nào bác cho gặp vậy?(beer)

Codai oi e ra H chưa? gpmst sốt hết cả mề ne`. E ra đó nhớ check thông tin đường HCM và QL 1 nhé vì vừa rồi mưa bão thế có bị tắc từ HN vao quang trị kô? đang lo qua. Có gì thông tin cho gpmst nhé. còn về lich trình kô hề thay đổi, ngày đó se vẫn như kế hoạch. Mà đợt này đi mang cả máy quay làm vài đoạn phóng sự cho nó hoành tá tràng :D:D

Đến Huế sáng nay rồi,nhưng chưa nắm và bắt thông tin gì cả hihihhihi

Guoc moc đã chuẩn bị tinh thần cho chuyến đi chưa?

Cám ơn cỏ dại đã quan tâm. Guoc_moc tôi mấy hôm nay bận quá biết bác hỏi mà không có thời gian trả lời. nay xin trả lời là tinh thần rất ổn mong sớm được gặp cỏ dại. oke chưa..

Em cá là các bác vỡ kế hoạch. Đi thế này gọi là đến chụp cái ảnh điểm danh rồi té. Em đi Trung Lào năm kia: Viêng chăn-Vang viêng-Luông pra băng-Phon Savanh mất 8 ngày mà còn cà cuống. Các bác giỏi thật.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back