What's new

Rủ rê thành lập đội NGHỆ AN PHƯỢT HỘI

Status
Not open for further replies.
Phong tục của người Việt nam mình vốn vậy mà. "Ma chê, cưới trách".
Mình thiết nghĩ thế này: Mình vì tình cảm & sự quý mến mà tới với trại cá ngày sn. Chương trình có cái được & cái không đươc hoặc không đúng như kế hoạch, nhưng đã là dân phượt mà, việc bể cung hay rơi ra ngoài dự kiến là chuyện thường thôi, không có niềm vui này ta bày niềm vui khác. Niềm vui do tự mình mang tới các bạn ạ, Đôi khi mình cũng buồn nhưng nghĩ lại rằng đi chơi mà, đi chơi thì phải vui thôi. Không cần thiết phải ôm những thứ nhỏ nhặt quá vào lòng làm gì. Các bạn cứ mãi nhìn vào cái sai sót mà quên mất sự cố gắng của biết bao con người trong trại cá nhằm làm ra một chương trình sn vui & ý nghĩa.
Mình cũng có chút góp ý là nhà Nghệ An nên nhìn nhận 1 phần sai sót trong khâu công bố tiền bạc nhé! :)):D:)=))

Đang nhận gạch đá & dislike;):gun:))

Trại Vịt có đồng chí Đường Quang Minh. Chưa thanh toán tiền SN nhà cá Gỗ nhé. Mong đồng chí gửi sơm để trại cá Gỗ quyết toán kẻo gạch đá vô tình quá. Mong đồng chí hợp tác để cùng giải quyêt những vướng mắc mà Trại Cá còn vướng mắc. Cảm ơn đồng chí nhiều. Mong đồng chí sống đung như tên của đồng chí! Cảm ơn!:(

Trại Vịt có đồng chí Đường Quang Minh. Chưa thanh toán tiền SN nhà cá Gỗ nhé. Mong đồng chí gửi sơm để trại cá Gỗ quyết toán kẻo gạch đá vô tình quá. Mong đồng chí hợp tác để cùng giải quyêt những vướng mắc mà Trại Cá còn vướng mắc. Cảm ơn đồng chí nhiều. Mong đồng chí sống đung như tên của đồng chí! Cảm ơn!:(

Haha! Vui quá. Có vụ đi sinh nhật nợ nữa ha? Ghê ghê ta. =)) :gun

Bôi bác éo chịu được.(NO)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,651
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back