What's new

Rủ rê, tụ tập dân phượt đang ở Đà Nẵng (Tập 3)

Status
Not open for further replies.
Chào bác Pollyme và đồng bọn. Hiện nhà em đang lang thang đi chơi Tết "Té nước" bên đất nước người anh em Lào. Bác có mạnh khỏe không để em lại qua Đà nẵng "YÊU 24H". Bác cứ suy nghĩ từ giờ đến tối thứ 7 nhá. Sáng Chủ Nhật bác thông báo cho em để em đặt vé máy bay ĐN - HN...

Chào bác Pollyme và đồng bọn. Hiện nhà em đang lang thang đi chơi Tết "Té nước" bên đất nước người anh em Lào. Bác có mạnh khỏe không để em lại qua Đà nẵng "YÊU 24H". Bác cứ suy nghĩ từ giờ đến tối thứ 7 nhá. Sáng Chủ Nhật bác thông báo cho em để em đặt vé máy bay ĐN - HN...

Đại ca hero lại đến Đà Nẵng rồi.........hú hú.....đến đây tụ tập đeeee anh...Bố Po đang nhậu cánh gà rồi :(( em bị đau họng nên không đi được....ức quá......

Đại ca hero lại đến Đà Nẵng rồi.........hú hú.....đến đây tụ tập đeeee anh...Bố Po đang nhậu cánh gà rồi :(( em bị đau họng nên không đi được....ức quá......

Ông Pô ông í về rồi, đang ngồi canh thằng con ... rê kìa :))

Chào các bác Đà Nẵng, Các bác cho em được xin ý kiến một chút ạ! 29/4 này em sẽ có mặt ở ĐN, em đi tàu cùng chị gái và thằng cháu nhỏ, em sẽ ở chơi tới tối ngày mùng 1/5 thì về ạ! Hiện tại thì em với chị em có dự định sẽ xem bắn pháo hoa, đi tắm biển... Các bác có thể giúp em lên cái lịch trình chi tiết đi như thế nào là hợp lý, nên đi những đâu k ạ? Bác nào biết giá phòng chỗ nào bình dân, chỗ thuê xe máy(em và chị bị say xe nên thuê xe đi thôi) nào thì chỉ giúp em với? Em chân thành cảm ơn các bác nhiều!!! À, Nếu được các bác có thể dự trù luôn khoảng kinh phí cho em qua ạ!

Bạn vào topic Sâu nặng miền Trung có vô số bài về du lịch, phượt ở Đà Nẵng, kiểu gì cũng có.

Nhà mới đã xây xong, dọn qua nhà mới nhá mọi người. Công nhận PDn chém bão ghê thiệt, em vắng nhà có 3 hôm mà lên cả chục trang, đọc muốn lòi con mắt ra mới hết.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,456
190,096
Latest member
v9bettel
Back