What's new

Rủ Rê, Tụ Tập Hội Đồng Hương Phượt Quảng Nam

Phản đối anh Thiên Sơn, rủ rê đánh lẻ như vậy là ko được đâu nhé! Em thấy ý kiến của anh hay lắm, niềm núi Quảng Nam có nhiều cái thú vị lắm đó, hôm nào cả nhà mình làm 1 chuyến đi, nhóm Quảng Nam hay rủ rê thêm Đà Nẵng cũng được. Mọi người bàn kế hoạch rồi đi luôn nhé!!

Hehe, em cũng ở Quảng Nam à? Hi vọng em thường xuyên Online và Offline để còn rủ rê, chứ anh thấy mấy mem trong Topic này vào kêu gọi, hô hào ầm ĩ :D rồi lặn mất tiêu, hehe như thế tới Tết... Công gô cũng chả đi chung được 1 chuyến:D

@ Thiên Sơn : Vậy là nhà PQNam bắt đầu có sự sống sau thời gian gần một năm rồi a Thien Sơn nhĩ!.
@: Những e a nào ở QNam thì cố gắng vào join để tạo những chuyến đi thú vị mang tên mình.:D

@ Thiên Sơn : Vậy là nhà PQNam bắt đầu có sự sống sau thời gian gần một năm rồi a Thien Sơn nhĩ!.
@: Những e a nào ở QNam thì cố gắng vào join để tạo những chuyến đi thú vị mang tên mình.:D

Mai nhà em đi xã La EE, Nam Giang đây. "Tour" 2 ngày, 1 đêm. Hi vọng có chút thú vị! :)

hihihi...vậy là mọi người đồng ý rồi nhé, 1 chuyến "khám và phá" miền núi Quảng Nam : Nam Trà My, Nam Giang...vào dịp tết này nhé, đề nghị một anh chị "lão làng" của xứ Quảng Nôm đứng ra thâu tóm (tập hợp) mọi người chuẩn bị cho chuyến đi đầu tiên này hen. theo M thì mình giao lưu, làm quen với nhau trước rồi đi cũng hay lắm đó (qua yahoo, sdt, facebook j đó...):)
Bỏ 1 phiếu cho anh Thiên Sơn !!!

Last edited:
Hiện tại tụi mình mới lập một hội xe wolf của Đà Nẵng, có 7 thành viên nhiều thành phần và độ tuổi, anh em đều rất máu chinh phục những nẻo đường. Vừa rồi đã tổ chức được một chuyến vượt đèo đi Lăng cô. Hiện anh em đang mong muốn một chuyến phượt Quảng nam nhưng chưa tìm được địa điểm. nếu anh em có tổ chức phượt quảng nam thì pm hội wolf đà nẵng mình với nhé. Thân chào

Hi bạn tia chớp đen bạn muốn đi Quảng Nam mà chưa có địa điểm hay là bạn đã đi hết Quảng Nam nên không còn điểm:D?.
Nếu chưa biết địa điểm có gì cần cứ alo mình.

Sơn 0932.590.590

Đảm bảo cả diễn đàn không ai rành Quảng Nam bằng mình, hehe.

Còn nếu Quảng Nam bạn đã đi hết sạch thì mình không bằng bạn, cho mình xin số Đt nhá.:D

cảm ơn bạn, tụi mình mới thành lập, mới đi phượt chuyến đầu tiên cùng xe sói, chuyến đi vừa rồi có cả các gấu mẹ vĩ đại, rất vui. Đi quảng nam thì cũng đã đi nhiều, nhưng đi với Hội wolf thì chưa, đang tính toán địa điểm mới để phượt cả hội. Mới bắt đầu nên hội cũng còn bỡ ngỡ nhiều. Rất vui được làm quen với bạn. Hội mình hay off vào sáng Cn tại ngã tư Lê Lợi Lý tự trọng, sdt của mình 0903591995.

hihihi...vậy là mọi người đồng ý rồi nhé, 1 chuyến "khám và phá" miền núi Quảng Nam : Nam Trà My, Nam Giang...vào dịp tết này nhé, đề nghị một anh chị "lão làng" của xứ Quảng Nôm đứng ra thâu tóm (tập hợp) mọi người chuẩn bị cho chuyến đi đầu tiên này hen. theo M thì mình giao lưu, làm quen với nhau trước rồi đi cũng hay lắm đó (qua yahoo, sdt, facebook j đó...):)
Bỏ 1 phiếu cho anh Thiên Sơn !!!

Tết là nhà tớ lại fai tạm rời Qnam roài. Giờ ai muốn lang thang ở Qnam thì tớ sẵn sàng bu theo.

Hi bạn tia chớp đen bạn muốn đi Quảng Nam mà chưa có địa điểm hay là bạn đã đi hết Quảng Nam nên không còn điểm:D?.
Nếu chưa biết địa điểm có gì cần cứ alo mình.

Sơn 0932.590.590

Đảm bảo cả diễn đàn không ai rành Quảng Nam bằng mình, hehe.

Còn nếu Quảng Nam bạn đã đi hết sạch thì mình không bằng bạn, cho mình xin số Đt nhá.:D

Anh thienson đi xã Chơ-chun (xã mới tách ra từ La EE) ở Nam Giang chưa? Đoạn nào, xã nào khó khăn nhất ở QNam chỉ em với, khi nào đi alo cho e bu theo nhé!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,096
Latest member
v9bettel
Back