What's new

SN Phượt tại Tiên Sa, Đà Nẵng 13-14/8/2011. Chương trình & chi phí 400K/1MEM (Tr1)

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 20-21/8/

Ngày 14/08 là Chủ nhật, là ngày Rằm và cũng là lễ Vu Lan (hay còn gọi là Tết Trung nguyên). Mình không đinh đề nghị chuyển ngày, chỉ nghĩ là ngày có ý nghĩa, ngày đó trăng sẽ rất tròn và sáng, chơi đêm ở biển mà có vầng trăng thì cũng thú vị lắm đấy.

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 20-21/8/

Ngày 14/08 là Chủ nhật, là ngày Rằm và cũng là lễ Vu Lan (hay còn gọi là Tết Trung nguyên). Mình không đinh đề nghị chuyển ngày, chỉ nghĩ là ngày có ý nghĩa, ngày đó trăng sẽ rất tròn và sáng, chơi đêm ở biển mà có vầng trăng thì cũng thú vị lắm đấy.

Ngày có trăng, tham quan Hội An ban đêm thì tuyệt làm sao!

Ối, Tháng 8 Âm Lịch. Hy vọng không gặp những cơn mưa. Ngắm trăng cho đã.

Ý tưởng này hay đấy, đúng với đề xuất Đồ Sơn năm ngoái của mình. 5 năm là kỷ niệm năm chẵn cũng nên làm cho nó ra tấm ra miếng một chút, hơn nữa Phượt đang khẳng định sức hút của mình một cách rất mạnh mẽ nên lại càng phải đàng hoàng. Mà quái thật, cái nhà bác Polyme đại diện anh em nhà phượt Đà Nẵng năm ngoái có mặt tại Đồ Sơn dạo này lặn đâu mất tiêu vậy cà?

Chào bác Banker, có em đây. Thả nào trưa nay hắt hơi suốt. :D

Bác vào nhà ĐN thì thấy các mem cũng đang phân công nhau lo vụ này đấy. Hẹn gặp bác ngày 20/8 nhá.

Bác Pồ thính nhỉ! Em mà vô ĐN là cứ phải kính bác 3 ly "ngoài luồng"!

Em mới biết đến diễn đàn của nhà phượt được khoảng 2 tuần, nhanh chân tham gia đi phượt được một lần nhưng đã bị phượt hút hồn mất rùi. Ôi sinh nhật, cho em đặt gạch với. Chờ đợi trong khắc khoải và háo hức ...

Chết! Giờ ở nhà làm ôsin thì lấy đâu ra lợn đất để mà đi gặp ACE nhở????

Chào bác Banker, có em đây. Thả nào trưa nay hắt hơi suốt. :D

Bác vào nhà ĐN thì thấy các mem cũng đang phân công nhau lo vụ này đấy. Hẹn gặp bác ngày 20/8 nhá.

Anh Pồ lì mè ơi!
Ha ha ha!!! Đà nẵng giữ lời ghê! Tình hình là em cũng hóng. EM đang chờ ban lãnh đạo phượt nhà mình trả tiền catxê năm ngoái để em đi đặt gạch vé đi Đà Nẵng anh ạ. ;)
(Bác có thuê mướn gì không????(NT))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back