What's new

SN Phượt tại Tiên Sa, Đà Nẵng 13-14/8/2011. Chương trình & chi phí 400K/1MEM (Tr1)

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 20-21/8/

Bác Pồ thính nhỉ! Em mà vô ĐN là cứ phải kính bác 3 ly "ngoài luồng"!

Cám ơn bác Big. Chai rượu bác gửi vào anh em đã xử tối hôm qua, ngon tuyệt.

Anh Pồ lì mè ơi!
Ha ha ha!!! Đà nẵng giữ lời ghê! Tình hình là em cũng hóng. EM đang chờ ban lãnh đạo phượt nhà mình trả tiền catxê năm ngoái để em đi đặt gạch vé đi Đà Nẵng anh ạ. ;)
(Bác có thuê mướn gì không????(NT))

He he ! catxê năm ngoái mà vẫn chưa lĩnh hả Tồ ? Năm nay tiếp tục nhá, nghe đồn Ban tổ chấy năm nay trả catxê cao lắm.:D

Nói chung là cứ có ăn chơi nhảy múa là ổn rồi :D

Bác Pồ thính nhỉ! Em mà vô ĐN là cứ phải kính bác 3 ly "ngoài luồng"!

Nghe danh Big Daddy như sấm nổ bên tai. Bác vào mà lên kế hoạch oánh quả lẻ với Pô đại hiệp như thế là không ổn tí nào (NO)

@ Anh Pô: hôm qua anh chơi khó em, nhè đúng lúc em đi làm thì lại đem rượu ra uống thì quá bằng đánh đố nhau. Đền đi (NO)

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 13-14/8/

Sao đổi ngày lung tung vậy ta...lỡ book vé thì sao.hmm...đề nghị update ds ban tổ chứ đi :)

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 13-14/8/

Hoan Hô ,Được gặp mặt toàn bộ sever anh em trong diễn đàn phượt .Không tham gia có mà phí của giời à :))

Chào CVN và các bạn gần xa

Ngày Sinh nhật của web Phượt chúng ta đã gần đến, tức là ngày 20-21/8 ... Theo như thông báo ban đầu thì SN phượt chúng ta sẽ tổ chức tại Đà nẵng, thứ nhất đễ anh em Phượt 3 miền của chúng ta, năm nay sẽ họp mặt giao lưu tại Đà Nẵng, thứ hai đễ chúng ta hai miền Nam cũng như Bắc có điều kiện khám phá nét đẹp của miền Trung thân yêu . Các anh em cùng chung chí hướng du lịch bụi sẽ quy tụ về 1 điểm làm 1 ngày SN thật hoành tráng . Đó sẽ là sự hứa hẹn thật vui và cuồng nhiệt với các thành viên . Tuy nhiên tôi cũng là 1 thành viên trong web có ý kiến :
1 – Ban Quãn trị trước khi công bố lịch trình và thời gian SN thì nên thảo luận thật kỹ,
Rồi đưa ra công bố thời gian đễ làm 1 SN thật hoành tráng, chứ thay đổi thời gian như thế này hòng gây khó khăn và giãm nhuệ khí của các thành viên từ các miền VN
2 – BTC hãy thật chi tiết đưa ra các phương án vui chơi, cũng như các thể lệ đễ các thành viên hiểu rõ cùng tham gia . Theo tôi nghỉ vấn đề này chỉ là phụ thôi, nếu có sai sót mong anh chị thông cảm
3 – Tôi cũng xin mạn phép thay mặt các phượt tử 2 miền Bắc và Nam , Nếu được các thành viên ở Đà Nẵng hãy vì tinh thần Phượt của chúng ta , cùng giúp đỡ các Nhóm hay các thành viên từ nơi khác đến dự SN, cùng chung tay đễ chúng ta có 1 đêm SN thật hoành tráng khó quên trong mỗi thành viên chúng ta
Nói chung, hầu như trong mỗi thành viên chúng ta đều có chung 1 ý thích …đó là đi du lịch đây đó với 1 phong cách thật tự nhiện , thật bụi
Cuối cùng, tôi mong sao chúng ta dù ở nơi đâu, đã tham gia như 1 thành viên trong Diễn đàn này, thì chúng ta mỗi người một tay đễ xây dựng trang Web của chúng ta ngày càng bền vững dù khó khăn hoặc nhiều trở ngại
Vấn đề bây giờ BTC đã đưa ra thời gian SN như vậy rồi, tôi cũng mong sao các thành viên hãy cố gắng thu xếp và bỏ qua mọi bàn tán xôn xao đễ cùng nhau hưởng trọn một đêm SN đầy ấm cúng và vui vẽ tràn trề .
Chúc các anh chị em gần xa được vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc
Những lời chân thành góp ý từ Diễn đàn

Các bác ơi cho lịch cụ thể nhé.13- 14/08 là đẹp rồi hihi 15 về bảo vệ tốt nghiệp là đẹp đc đấy cho em xin 1 xuất :))

Trước tiên, xin lỗi các bạn vì có sự thay đổi về mặt thời gian tổ chức SN Phượt tại Đà Nẵng, tuy nhiên sau khi cân nhắc kỹ và đã hỏi ý kiến các đầu cầu 3 miền, BTC quyết định sẽ fix lịch vào ngày 13-14/8/2011

Từ giờ đến ngày đó còn dài, nên mọi người nhiệt tình đều có thể thu xếp được.

Việc đổi ngày lên sớm hơn 1 tuần ngoài việc tận dụng được đêm Rằm thì còn tạo điều kiện cho nhiều người đã có kế hoạch đi dịp nghỉ 2/9 có thể kéo giãn thời gian giữa 2 chuyến đi.

ngày nào cũng được nhưng cho mình 2 vé nhé!
nhờ btv khi có lịch thì alo nhé(0989971063) tôi đặt cả hòn núi phan!

Chào CVN và các bạn gần xa

Ngày Sinh nhật của web Phượt chúng ta đã gần đến, tức là ngày 20-21/8 ... Theo như thông báo ban đầu thì SN phượt chúng ta sẽ tổ chức tại Đà nẵng, thứ nhất đễ anh em Phượt 3 miền của chúng ta, năm nay sẽ họp mặt giao lưu tại Đà Nẵng, thứ hai đễ chúng ta hai miền Nam cũng như Bắc có điều kiện khám phá nét đẹp của miền Trung thân yêu . Các anh em cùng chung chí hướng du lịch bụi sẽ quy tụ về 1 điểm làm 1 ngày SN thật hoành tráng . Đó sẽ là sự hứa hẹn thật vui và cuồng nhiệt với các thành viên . Tuy nhiên tôi cũng là 1 thành viên trong web có ý kiến :
1 – Ban Quãn trị trước khi công bố lịch trình và thời gian SN thì nên thảo luận thật kỹ,
Rồi đưa ra công bố thời gian đễ làm 1 SN thật hoành tráng, chứ thay đổi thời gian như thế này hòng gây khó khăn và giãm nhuệ khí của các thành viên từ các miền VN
2 – BTC hãy thật chi tiết đưa ra các phương án vui chơi, cũng như các thể lệ đễ các thành viên hiểu rõ cùng tham gia . Theo tôi nghỉ vấn đề này chỉ là phụ thôi, nếu có sai sót mong anh chị thông cảm
3 – Tôi cũng xin mạn phép thay mặt các phượt tử 2 miền Bắc và Nam , Nếu được các thành viên ở Đà Nẵng hãy vì tinh thần Phượt của chúng ta , cùng giúp đỡ các Nhóm hay các thành viên từ nơi khác đến dự SN, cùng chung tay đễ chúng ta có 1 đêm SN thật hoành tráng khó quên trong mỗi thành viên chúng ta
Nói chung, hầu như trong mỗi thành viên chúng ta đều có chung 1 ý thích …đó là đi du lịch đây đó với 1 phong cách thật tự nhiện , thật bụi
Cuối cùng, tôi mong sao chúng ta dù ở nơi đâu, đã tham gia như 1 thành viên trong Diễn đàn này, thì chúng ta mỗi người một tay đễ xây dựng trang Web của chúng ta ngày càng bền vững dù khó khăn hoặc nhiều trở ngại
Vấn đề bây giờ BTC đã đưa ra thời gian SN như vậy rồi, tôi cũng mong sao các thành viên hãy cố gắng thu xếp và bỏ qua mọi bàn tán xôn xao đễ cùng nhau hưởng trọn một đêm SN đầy ấm cúng và vui vẽ tràn trề .
Chúc các anh chị em gần xa được vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc
Những lời chân thành góp ý từ Diễn đàn
Vote cho bác Tư nào...e là e kết bác lắm đấy.
Nói chung là BTC cũng nên tham khảo chuyến đèo nước ngọt của chị Mơ vừa rồi.Thật thành công..thật vui và hoành tráng...có tham gia thì mới biết hết được chứ chỉ xem qua hình ảnh thì không cảm nhận được hết đâu mấy bác ah
Chỉ là ý kiến của e...có gì mấy bác bỏ qua cho :)

Mình mới vào phượt khoảng 4 tháng và là dân Đà Nẵng . Dù thời gian thì chỉ có một ít vì hàng ngày phải đi làm nhưng hi vọng nhứng thông tin về Đà Nẵng của mình có thể giúp được mọi người. Nick chat là xuan_nha182 @yahoo.com.vn, nếu ban tổ chức cần gì thì cứ liên lạc nhé!

Thấm thoát một năm đã sắp qua kể từ lần offline Sinh nhật lần trước ở Đồ Sơn và Hồ Cốc ngày 21-22/8/2010, và hôm nay chúng ta lại bắt đầu lên chương trình cho kỳ Sinh nhật lần này, mừng diễn đàn bước vào tuổi thứ 5!

Năm nay sẽ là lần đầu tiên chúng ta tổ chức một buổi Sinh nhật chung cho cả 3 miền Bắc Trung Nam cùng tham dự.

Địa điểm được chọn là thủ đô của miền Trung, thành phố Đà Nẵng.

Thời gian: 13-14 tháng 8 năm 2011.

Trong những ngày qua, một Ban Tổ Chức đã được thành lập và có những hoạt định ban đầu cho các hoạt động online hướng tới ngày mừng Sinh nhật cũng như các ý tưởng tổ chức buổi offline ở Đà Nẵng.

Hội Phượt Đà nẵng sẽ đóng một vai trò rất quan trọng trong việc tìm kiếm địa điểm và các công việc hậu cần phục vụ thành viên tới từ khắp đất nước.

Ở các đầu cầu Hà Nội, TP HCM, Hải Phòng... không khí chuẩn bị cũng đã bắt đầu.

Trong những ngày tới, BTC sẽ từng bước xây dựng chuơng trình chi tiết. Sẽ có các topic mở ra để các bạn đăng ký, theo địa điểm xuất phát, phương tiện giao thông khác nhau.

Hãy cùng nhau tụ hội mừng diễn đàn thân yêu của chúng ta bước sang tuổi thứ 5!

Ngay từ hôm nay, các bạn hãy lên lại phượt lịch để đảm bảo mình không vắng mặt trong một sự kiện dăm năm mới có một, hứa hẹn rất rất nhiều điều hấp dẫn và vô cùng sôi động này!

Xin nhớ 13-14 tháng 8, 2011 tại ĐÀ NẴNG!!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,492
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back