What's new

SN Phượt tại Tiên Sa, Đà Nẵng 13-14/8/2011. Chương trình & chi phí 400K/1MEM (Tr1)

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 13-14/8/

@ CNV!!!!
Chương trình cụ tỉ bác "lên" xong chưa??? Có họp hội đồng và thuê mướn gì không để em còn tính ....bớt tiền vé!???

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 13-14/8/

Hỏi CNV thì ai trả lời bà hả Tồ? CNV là đứa nào thế?

Hay Hải Phòng lại làm chương trình Khung đêm giao lưu đê, Tồ lại MC và Guốc vừa đàn vừa hát, anh Thick bịt mắt ăn dưa chuột chẳng hạn :D

Ô thế àh! hóa ra mình già rồi, tay cũng xoắn quẩy nên nhầm! Thank bạn Tím nhá!
Ơ dưng mà mình tưởng cái Cí ví én lày có thương hiệu rồi. "Khấn " lộn thì cũng phải hiện ra chứ?
Năm nay Đà Nẵng đăng cai chắc chắn họ sẽ nhiều chương trình bất ngờ lắm> yên tâm đê!
Ờ! Hay là BTC "đánh ban" thế? Em đang đi cày kiếm Bác về cầm tay dắt vào Đà Nẵng nhá.

Ô thế àh! hóa ra mình già rồi, tay cũng xoắn quẩy nên nhầm! Thank bạn Tím nhá!
Ơ dưng mà mình tưởng cái Cí ví én lày có thương hiệu rồi. "Khấn " lộn thì cũng phải hiện ra chứ?
Năm nay Đà Nẵng đăng cai chắc chắn họ sẽ nhiều chương trình bất ngờ lắm> yên tâm đê!
Ờ! Hay là BTC "đánh ban" thế? Em đang đi cày kiếm Bác về cầm tay dắt vào Đà Nẵng nhá.

Bất ngờ cái giề. Năm nay chương trình là của TW nhá.
Em Tồ lo mà vào giúp ĐN đi chứ PĐN ba cái vụ này không có người đâu.

Thế là chính xác 13 và 14 rồi hả các bác, em cứ lo lo là đặt vé rồi mà đổi lịch là toi mạng đấy. Cô ta cũng đã xin đc cấp rồi.

Các bác TW Phượt bí mật chương trình lâu quá, 13,14/8 thì cũng còn khoảng hơn một tháng nữa thôi. Các bác công khai chương trình để nhà em còn biết mà lo liệu. 1800km đi về không phải chuyện gần xịt như Sài Gòn đi Đèo nước ngọt.

Re: THÔNG BÁO: Chương trình Offline 3 miền mừng Sinh nhật Diễn đàn - Đà Nẵng 20-21/8/

ĐN đi hoài nhưng làm thêm chuyến Bạch Mã nữa cho nó khỏi phí vé máy bay.
Bạch Mã hiện đang làm đường, sang năm mới có thể du lịch được. Em có bạn làm ở Vườn quốc gia, nếu cần em hỏi giúp cho. Vì hiện tại đang cấm nên có thể xem như là đi chui đấy, tuy không phải tốn phí nhưng mọi thứ phải tự chuẩn bị hết vì chẳng có ai ở trên đó phục vụ hết.
Sđt của em: 0974099660. Dung

Re: SN Phượt tại Tiên Sa, Đà Nẵng 13-14/8/2011. Chương trình & chi phí 400K/1MEM (Tr

BTC ơi, nếu em đi máy bay ra rồi sáng ngày 14-7 em cũng muốn đi Hội An nữa, vậy thì làm sao?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back