What's new

SN4 KV miền Bắc - Báo cáo Thu Chi

HN thừa tiền hay mời các bạn pHP lên tổng kết đi ;)

Ell vote cho Nguyen. Các đội tổ chức xứ lý khác ngày để gọi các đội khác đến chung vui (beer). Nói xấu, đảo chính, :gun:Dam:T. Không sợ mang tiếng một tiền chơi khăm đâu.

Ô tình hình là rất tình hình...các đội Hà nội thế nào rồi chuẩn bị off chưa để chém " cường hào ác bá" vậy :)) Đội 1 bác Lý A Sáng đâu rồi, đội 2 bác Voong đâu rồi :D

Mưa ...mưa triền miên,cơn mưa liền cơn mưa, nằm nghe nhạc vàng lướt Web mà nẫu cả bộ dồi...:))
Chia chác vụ này có khi lại âm cu ty chứ lại không à?...
Theo xiển ý của iem...cứ Off xong là thế nào cũng bão, bão liên miên...kính thưa các thể loại bão =))
Vậy đề nghị TW cứ cho nằm chết lại số Mỳ tôm đó lại. Sẽ có lũ dùng đến, vì nếu Xihanuc ra thì cóa bao nhiêu đâu, đằng nào chả ăn dưa góp :LL trừ bữa rồi.
Các đội hay các chi nhánh Phượt tinh thần hay khí thế còn hừng hực thì theo iem...Iem lại làm 1 phát Phạc ty cho nó máu luôn (beer). Gọi là hậu Bớt đay..hé hé
Các anh chị , em nào máu thì tham gia nhá...địa điểm là các quán nhậu ven sông
Chủ đề là sông Hồng mùa nước nổi
Time là cuối tuần tới , thứ 6 hay thứ 7 thì tùy con nhà thùy các Pác ....

Ôi mấy Min và Mod?
- "Đứa" nào ăn 2 tô bánh đa cua bể sáng hôm sau có bị thu thêm tiền không? (Chỉ điểm vài mống nhá - Tunbeo, Ông già Hero..., bác Đêm già....=)))?
Đề nghị ban thư ký tài chính xin ý kiến chỉnh sửa bổ sung để anh em đỡ lườm nhau, ghen tị nhá????!!!!

Em Tồ ơi, đói quá anh ăn hộ thằng bạn luật sư của anh mà bị em bắt penaty. Thế em hỏi hộ anh luôn là không có chỗ ngủ anh với xxx night ra nhà khách TW khu 21 ngủ hết 350k có được trừ xiền không?

Mưa ...mưa triền miên,cơn mưa liền cơn mưa, nằm nghe nhạc vàng lướt Web mà nẫu cả bộ dồi...:))
Chia chác vụ này có khi lại âm cu ty chứ lại không à?...
Theo xiển ý của iem...cứ Off xong là thế nào cũng bão, bão liên miên...kính thưa các thể loại bão =))
Vậy đề nghị TW cứ cho nằm chết lại số Mỳ tôm đó lại. Sẽ có lũ dùng đến, vì nếu Xihanuc ra thì cóa bao nhiêu đâu, đằng nào chả ăn dưa góp :LL trừ bữa rồi.
Các đội hay các chi nhánh Phượt tinh thần hay khí thế còn hừng hực thì theo iem...Iem lại làm 1 phát Phạc ty cho nó máu luôn (beer). Gọi là hậu Bớt đay..hé hé
Các anh chị , em nào máu thì tham gia nhá...địa điểm là các quán nhậu ven sông
Chủ đề là sông Hồng mùa nước nổi
Time là cuối tuần tới , thứ 6 hay thứ 7 thì tùy con nhà thùy các Pác ....
Hix. Hôm cuối tuần vừa rồi chẳng thấy cụ đâu. Điện thoại toàn tò... te...tí :T

Em Tồ ơi, đói quá anh ăn hộ thằng bạn luật sư của anh mà bị em bắt penaty. Thế em hỏi hộ anh luôn là không có chỗ ngủ anh với xxx night ra nhà khách TW khu 21 ngủ hết 350k có được trừ xiền không?
Này nhá! ông anh đọc lại nội quy đi off sinh nhật đi nhá. Yêu cầu đêm không được ra ngoài công an bắt mà!
ông anh đã đi ăn mảnh lại còn không biết chùi mép nhá. Túi anh có xiền thì anh cứ tiêu nhá. Đêm hôm đó sao không kêu thẳng phòng ban tổ chức, phòng đấy có anh vui phải biết.! Mà tối hôm đó bác Sềnh còn sắp xếp chỗ ngủ rồi gọi em và Chép còm "đi ngủ cùng" cho ...rộng rãi nhá. Thế nào ...thế có trừ tiền không???? Ông ra mà đòi ông Sềnh chia trừ nhá, mà ông Sềnh thò ra là không quản lý quân nghiêm nhá???? Kiểm điểm đê.!!!!:LL
Mà nói luôn nhá, hai ông già đi vào khu nhà khách TW cơ àh? sao mà phí phạm thế, hai cái thân già ấy có cái lều ở hàng hiên ngắm biển và nàng tiên cá là quá lắm rồi, vào đến khách sạn rồi cũng Móm toàn tập mà thôi! Thật là phí phạm! Cụ HỒ mà còn cụ không chửi mới lạ! :gun

Nhân đây em nhắn bác Sềnh! HỎi hộ em xem cũng là người như anh em mình, chưa kể một số chỗ..chẳng để làm gì mà tại sao lại ăn nhiều hơn mình? Mà làm cái gì để mà "đói" thế, vô lý! Là ông anh anh nên để ý ông em một tí. Đầu vào thì rõ lớn mà đầu ra ...hổng thấy đâu...dễ bị Gút lắm=))

Hix. Hôm cuối tuần vừa rồi chẳng thấy cụ đâu. Điện thoại toàn tò... te...tí :T

Mang tiền đi "góp bão" ở chỗ khác rồi cụ ơi!
Anh hẹn em cuối tuần...chờ nhau nơi cuối phố...Tèn tén ten....
Mai cụ đổi từ XXXnight sang nick Móm toàn tập cho nó tương xứng=))

Mang tiền đi "góp bão" ở chỗ khác rồi cụ ơi!
Anh hẹn em cuối tuần...chờ nhau nơi cuối phố...Tèn tén ten....
Mai cụ đổi từ XXXnight sang nick Móm toàn tập cho nó tương xứng=))
Vâng. Cô đừng có mà "cú" tôi nhé, hôm nào... mà chẳng biết đến hôm nào gặp thì no :T:T vì can tội "đụng vào niềm đau chôn giấu" đấy nhá.

Báo cáo là em đang cầm tiền thừa hôm SN Phượt ở ĐS của nhóm đội trưởng Vongsenh và Susu nhé.
Các đội trưởng lên kế hoạch ọp đi để ATM còn nhả tiền ra ;))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back